Ukatili kwa watoto: Mama mzazi amchoma mwanae kwa kisingizio cha kuiba pesa

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,506
2,000


Mtoto samweli mwenye umri WA miaka 13 mwanafunzi WA darasa la 4 katika shule ya msingi Amani ilala DSM amejikuta katika maumivu makubwa baada ya kuchomwa moto baada ya kumwagiwa mafuta ya taà na kisha kuwashwa na kiberiti na mama yake mzazi kwa tuhuma za kuiba shilingi elfu kumi (10000).

Kwa Sasa kijana huyu yupo hospitali huku mama akiwa chini ya POLISI kituo cha staki shari kemea ukatili kwa kuwa mmoja WA wanaolani vitendo hivi.
 

Attachments

  • 10374468_1434189033502757_159032075206602917_n.jpg
    File size
    73.7 KB
    Views
    488

Dinazarde

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
37,030
2,000
Whaat mtoto wangu mimii hata angeiba laki hata awe wa jirani siwezi muumiza hiv kuna njia za kumuadhibu mtoto sio hivii bora angechoma mke mwenzie
Pu.mbavuu huyo mwanamke hakuumwa uchungu
 

strong ruler

JF-Expert Member
Nov 2, 2013
4,787
2,000
Whaat mtoto wangu mimii hata angeiba laki hata awe wa jirani siwezi muumiza hiv kuna njia za kumuadhibu mtoto sio hivii bora angechoma mke mwenzie
Pu.mbavuu huyo mwanamke hakuumwa uchungu

Alafu nyie mnaongea hivi ndio ambao mtoto asiokuwa wako akiingia ndani mwako huwa mnawafinya sana!!
 

Kikwajuni One

JF-Expert Member
Mar 18, 2013
9,599
2,000


Mtoto samweli mwenye umri WA miaka 13 mwanafunzi WA darasa la 4 katika shule ya msingi Amani ilala DSM amejikuta katika maumivu makubwa baada ya kuchomwa moto baada ya kumwagiwa mafuta ya taà na kisha kuwashwa na kiberiti na mama yake mzazi kwa tuhuma za kuiba shilingi elfu kumi (10000).

Kwa Sasa kijana huyu yupo hospitali huku mama akiwa chini ya POLISI kituo cha staki shari kemea ukatili kwa kuwa mmoja WA wanaolani vitendo hivi.
Inasikitisha sana,kitoto kizuri,unakipa ulemavu,usio wa lazima.
 

jaffari yogo

JF-Expert Member
Apr 3, 2014
687
225
Whaat mtoto wangu mimii hata angeiba laki hata awe wa jirani siwezi muumiza hiv kuna njia za kumuadhibu mtoto sio hivii bora angechoma mke mwenzie
Pu.mbavuu huyo mwanamke hakuumwa uchungu

Kwani una maana gani kwa kauli yako ya bora angemchoma mke mwenzie? Wewe pia ndo walewale wakatili ndani ya jamii. Pimbaaaavu zako wewe.
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,350
2,000


Mtoto samweli mwenye umri WA miaka 13 mwanafunzi WA darasa la 4 katika shule ya msingi Amani ilala DSM amejikuta katika maumivu makubwa baada ya kuchomwa moto baada ya kumwagiwa mafuta ya taà na kisha kuwashwa na kiberiti na mama yake mzazi kwa tuhuma za kuiba shilingi elfu kumi (10000).

Kwa Sasa kijana huyu yupo hospitali huku mama akiwa chini ya POLISI kituo cha staki shari kemea ukatili kwa kuwa mmoja WA wanaolani vitendo hivi.

dah wamama imekuwaje mbona tnaharib ile sifa yetu ya kwamba sisi huwa tnaupendo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom