Ukarabati wa Shule Kongwe za Serikali uwe na tija kwenye ufaulu pia


Ushindi Daima

Ushindi Daima

Member
Joined
May 4, 2013
Messages
83
Likes
11
Points
15
Age
50
Ushindi Daima

Ushindi Daima

Member
Joined May 4, 2013
83 11 15
Salaam wana JF!

Kumekuwepo na juhudi za serikali ya awamu ya 5 kuzifanyia shule kongwe(mkoloni) za serikali, hakika shule zinapendeza kweli kweli kuanzia Madarasa, Maabara, Maktaba, Mabweni na Ofisi.

Lakini changamoto kwenye shule hizi ni ufaulu maana kwenye matokeo ya kidato cha 4 na 6, shule binafsi ndio zimekuwa zikitamba.

Sasa ukarabati huu uendane na tija ya ufundishaji kwa waalimu ili ufaulu uongezeke.

Mimi ni mwana Pugu, wewe ni wa shule gani?
Tiririka hapa....
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,167
Likes
2,402
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,167 2,402 280
Tabora School (Berlin)
 
majambota

majambota

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2015
Messages
217
Likes
62
Points
45
majambota

majambota

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2015
217 62 45
ihungo boys ni maorofa tena mapya kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,237,568
Members 475,562
Posts 29,293,840