Ukame unanitesa, vipi hali ya ukame pande zako?

Fredinho

JF-Expert Member
May 18, 2016
967
1,000
Hii hali ya ukame inanitesa wadau, mvua hazinyeshi pande hizi, mahindi yangu niliyopanda yamejikaukia, ukame huu mpaka lini? Vipi hali ya ukame pande zako mdau?
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,326
2,000
Piga magoti usali. Watabili wa hali ya hewa walisema mapema kuwa mwaka huu hakuna mvua wakiimply kwamba mwaka 2017 ni njaa. Cha ajabu mpaka sasa serkali haitaki kutoa taadhali ya njaa 2017. Na mkulu alisema hatoi chakula cha msaada.
 

Mzunde

Senior Member
Aug 30, 2016
136
225
Wazungu waeweka vipingamizi hadi kwenye mvua, misaada hakuna hadi mvua hakuna kunyesha,. ***** hainyeshi mpaka kimeta wampui aka faru john ateuliwe kuwa mkuu wamkoa
 

Entim

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
3,926
2,000
Hii hali ya ukame inanitesa wadau, mvua hazinyeshi pande hizi, mahindi yangu niliyopanda yamejikaukia, ukame huu mpaka lini? Vipi hali ya ukame pande zako mdau?
Karibu town, mimi mambo kilimo niliwachia wazee huko kwetu ngara. salon kwa siku 20-45k, na mashosti kibao Approx gunia 10-15 za mahindi kwa mwezi. So miezi 6 (msimu mmoja) sawa na gunia 60. Na nipo mrembo ukiniona utadhani under 17.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom