Ukaguzi aliofanyiwa CAG na Spika umedoda?

eliesikia

JF-Expert Member
Oct 29, 2010
775
1,000
Hivi ule ukaguzi wakapewa kamati waufanyie kazi wamekwama wapi?

Wanashindwa kupika conclusion kabisa? Au wanamuogopa atafumuka na facts iwe kero tupu?
 

koro-boy

JF-Expert Member
Sep 29, 2017
489
500
Hakuna cha maana pale kungekuwa na kitu Supika angekuwa ameshatangazo jimbo la CAG lipo wazi siku nyingi and CAG mwingine ameshaanza kazi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom