UK Calling Cards


Status
Not open for further replies.
Maskni Wa Akili

Maskni Wa Akili

Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
0
Maskni Wa Akili

Maskni Wa Akili

Member
Joined Mar 19, 2008
98 0 0
Jamani nikiwa UK nataka kujua Card gani ya kupiga Bongo nzuri kuliko zote? Ipi inakupa minutes nyingi na haiibi kwa sana. Talk home used to be good ila sasa wameniboa. Nipeni mawazo yenu mlioko UK.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
6
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 6 35
Jamani nikiwa UK nataka kujua Card gani ya kupiga Bongo nzuri kuliko zote? Ipi inakupa minutes nyingi na haiibi kwa sana. Talk home used to be good ila sasa wameniboa. Nipeni mawazo yenu mlioko UK.
Hingia Google tafadhali, na weka thread katika sehemu husika
Hapa utapata majibu ya kisiasa zaidi please, this is Tanzania politics na sio maswali please
 
M

MACKLESSONS

Member
Joined
Apr 14, 2008
Messages
9
Likes
0
Points
0
M

MACKLESSONS

Member
Joined Apr 14, 2008
9 0 0
Jamani nikiwa UK nataka kujua Card gani ya kupiga Bongo nzuri kuliko zote? Ipi inakupa minutes nyingi na haiibi kwa sana. Talk home used to be good ila sasa wameniboa. Nipeni mawazo yenu mlioko UK.


talkhome5.jpg


holla acha boy
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
68
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 68 145
Duh!!!!

Kumeingiliwa
 
Maskni Wa Akili

Maskni Wa Akili

Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
0
Maskni Wa Akili

Maskni Wa Akili

Member
Joined Mar 19, 2008
98 0 0
Hingia Google tafadhali, na weka thread katika sehemu husika
Hapa utapata majibu ya kisiasa zaidi please, this is Tanzania politics na sio maswali please
Duh!!!!

Kumeingiliwa
Mods kama hapa si sehemu yake basi naombeni muimuvuzishe hii thread mpaka kwenye sehemu husika. Since mimi ni Premium member ningependa muipeleke kwenye section ya hoja nzito,JF Recommended ili nipate majibu.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,686
Likes
227
Points
160
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,686 227 160
Mods kama hapa si sehemu yake basi naombeni muimuvuzishe hii thread mpaka kwenye sehemu husika. Since mimi ni Premium member ningependa muipeleke kwenye section ya hoja nzito,JF Recommended ili nipate majibu.
Naam Bwana Mkubwa... Naona unatumia upremium wako kwa staili ya kifisadi kabisa...
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
25
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 25 0
Mods kama hapa si sehemu yake basi naombeni muimuvuzishe hii thread mpaka kwenye sehemu husika. Since mimi ni Premium member ningependa muipeleke kwenye section ya hoja nzito,JF Recommended ili nipate majibu.
naunga mkono ! wewe premium bana lazima uheshimike.

au sio mheshimiwa !

Ukiwa mbunge bongo nadhani watakukoma !
 
Maskni Wa Akili

Maskni Wa Akili

Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
0
Maskni Wa Akili

Maskni Wa Akili

Member
Joined Mar 19, 2008
98 0 0
Hayo ni mapendekezo yangu tu, Sijasema ipelekeni au sijasema lazima muipeleke. Nimeweka swali nikaona sijibiwi baki ya watu kulaumu kuwa hapa sio mahali pake. Forum rules ni first priority ofcourse. Nimeona ile hoja ya obama imekuwa viwed na zaidi ya 38,000 viewers wakati hii humu imekuwa viewed na 70 viewers tu.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
25
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 25 0
sasa unaguggest wasiiondoe hii thread hadi iwe viewed 38,000 mr premium ?? hahaaa, nakutania bana. aisee nenda google utapata jibu !
 
M

MMASAI

Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
28
Likes
0
Points
0
M

MMASAI

Member
Joined Feb 9, 2008
28 0 0
Jaribu cobra...tatizo za hizo calling cards zina daily charges hata kama hujazitumia.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
69
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 69 0
Jamani nikiwa UK nataka kujua Card gani ya kupiga Bongo nzuri kuliko zote? Ipi inakupa minutes nyingi na haiibi kwa sana. Talk home used to be good ila sasa wameniboa. Nipeni mawazo yenu mlioko UK.
watafute wasomali wa hapo UK au hata wale wabongo waliojiripuwa kama wasomali watakusaidia. Wana kadi zao za kifisadi, hazili pesa kabisa utashangaa.
 
Maskni Wa Akili

Maskni Wa Akili

Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
0
Maskni Wa Akili

Maskni Wa Akili

Member
Joined Mar 19, 2008
98 0 0
Google haiwezifanya kazi kwa sababu ninachohitaji ni card iliyokuwa tried and tested. Sitaki nunua card ya £5 alafu inipe dk 30 tu. Google inatoa ma results kibao mengi yao ni cards mbaya. Anaekaa UK atajua kwa nini google haifai. Cards tunanunua vibandani kwa ktumia cash sio kwa Credit card.
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
22
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 22 0
Google haiwezifanya kazi kwa sababu ninachohitaji ni card iliyokuwa tried and tested. Sitaki nunua card ya £5 alafu inipe dk 30 tu. Google inatoa ma results kibao mengi yao ni cards mbaya. Anaekaa UK atajua kwa nini google haifai. Cards tunanunua vibandani kwa ktumia cash sio kwa Credit card.

download internetcalls from internetcalls.com. Jisajili upate account then u will be calling bongo for fixed rate from pc to fixed/mobile phones. You can also get unlimited free calls to some countries. Check the rates and then you can calculate if it will be affordable to you.
 
Killuminati

Killuminati

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2007
Messages
324
Likes
17
Points
35
Killuminati

Killuminati

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2007
324 17 35
Hayo ni mapendekezo yangu tu, Sijasema ipelekeni au sijasema lazima muipeleke. Nimeweka swali nikaona sijibiwi baki ya watu kulaumu kuwa hapa sio mahali pake. Forum rules ni first priority ofcourse. Nimeona ile hoja ya obama imekuwa viwed na zaidi ya 38,000 viewers wakati hii humu imekuwa viewed na 70 viewers tu.
Basi usilie premium member, we kama vipi anza kutumia kadi moja mpaka nyingine mpaka ukutane nayo yenye dili na ikibidi katikati rudia talk home!!!kwi kwi kwi what a ridiculous premium question!!
 
PainKiller

PainKiller

Content Manager
Joined
Nov 27, 2007
Messages
2,739
Likes
17
Points
135
PainKiller

PainKiller

Content Manager
Joined Nov 27, 2007
2,739 17 135
Mods kama hapa si sehemu yake basi naombeni muimuvuzishe hii thread mpaka kwenye sehemu husika. Since mimi ni Premium member ningependa muipeleke kwenye section ya hoja nzito,JF Recommended ili nipate majibu.
We know, as quoted below you have tried to justify your intention for making such a comment (highlighted in red above). However, we have to make it clear in the open that, such a suggestion was wrong. Whilst we appreciate and encourage suggestions and comments from members, but rest assured that at no time JF moderation will be done intentionally in favour of membership type. Moderation is based on content and its context. This thread will now close, thank you for your cooperation and have a nice day !

Hayo ni mapendekezo yangu tu, Sijasema ipelekeni au sijasema lazima muipeleke. Nimeweka swali nikaona sijibiwi baki ya watu kulaumu kuwa hapa sio mahali pake. Forum rules ni first priority ofcourse. Nimeona ile hoja ya obama imekuwa viwed na zaidi ya 38,000 viewers wakati hii humu imekuwa viewed na 70 viewers tu.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,205,263
Members 457,815
Posts 28,187,823