Ujumbe wangu kwa vyama vya kisiasa tanzania

Herbalist Dr MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,722
2,000
66121_278418552277167_2022447390_n.jpg
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,133
2,000
tutampa khanga na fulana na kilemba 2015, atatokelezea kwenda kupiga kura
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom