Ujumbe kwa Membe: Kuwa mpinzani Tanzania ni jambo gumu na la wito kweli kweli

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Nov 29, 2018
4,435
2,000
Wandugu habari kwenu.

Huyu mwamba alituaminisha kwamba anaweza kupambana.

Akaenda kwa Zitto, Zitto akampa nafasi kubwa tu. Mshauri wa chama. Membe akateuliwa kuwa mgombea wa urais. Akaishia kujikunyata na kujiita mzee wa dk 89. Wewe Membe leo kaikana ACT hadharani.

Ujumbe kwa Membe, kuwa mpinzani Tanzania ni jambo gumu na la wito kweli kweli.

Wape salaam.
Ikikupendeza futa case ya Musiba.
 

mwaimu Jt

JF-Expert Member
May 7, 2017
850
500
Wandugu habari kwenu.
Huyu mwamba alituaminisha kwamba anaweza kupambana na lile dubwasha.
Akaenda kwa zitto zitto akampa nafasi kubwa tu .mshauri wa chama. Membe akateuliwa kuwa mgombea wa uraisi. Akaishia kujikunyata na kujiita mzee wa dk 89. Wewe membe leo kaikana ACT hadharani .
Ujumbe kwa membe, kuwa mpinzani Tanzania ni jambo gumu na la wito kweli kweli.
Wape salaam.
Ikikupendeza futa case ya musiba.
Bora umetumia bando lako maana haya makampuni ya simu hatari, unaweza ukaamka kesho wamekomba lote.
 

kitali

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
1,435
2,000
Wandugu habari kwenu.
Huyu mwamba alituaminisha kwamba anaweza kupambana na lile dubwasha.
Akaenda kwa zitto zitto akampa nafasi kubwa tu .mshauri wa chama. Membe akateuliwa kuwa mgombea wa uraisi. Akaishia kujikunyata na kujiita mzee wa dk 89. Wewe membe leo kaikana ACT hadharani .
Ujumbe kwa membe, kuwa mpinzani Tanzania ni jambo gumu na la wito kweli kweli.
Wape salaam.
Ikikupendeza futa case ya musiba.
Mbuzi wa bwana heri na shamba la bwana heri
 

sayoo

JF-Expert Member
Nov 19, 2014
4,201
2,000
Wandugu habari kwenu.
Huyu mwamba alituaminisha kwamba anaweza kupambana na lile dubwasha.
Akaenda kwa zitto zitto akampa nafasi kubwa tu .mshauri wa chama. Membe akateuliwa kuwa mgombea wa uraisi. Akaishia kujikunyata na kujiita mzee wa dk 89. Wewe membe leo kaikana ACT hadharani .
Ujumbe kwa membe, kuwa mpinzani Tanzania ni jambo gumu na la wito kweli kweli.
Wape salaam.
Ikikupendeza futa case ya musiba.
Aiseee , dubwasha ndio nani sasa ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom