Ujumbe kutoka Lamu!


Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
141
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 141 135
 
Last edited by a moderator:
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,881
Likes
46,403
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,881 46,403 280
Kinda hilarious.....
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
204
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 204 160
Ehh, makubwa haya!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,458
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,458 280
mombasa rahaaaaaa
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
weee eti majumba na ulojo khaa!!!kwani huoni na mashostito wawili hao watia stori na mikono waipunga!!kwenye vedio husika>
kwani kuna nini huko c magofu na ulojo kama zenj tu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Thank God tarakilishi yangu ina mchujo wa picha za kishoga
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
bukheyr alhamdulillah!!si tumekesha wote jana wee??mi sikulala mwenzio na asubuhi nimeamkia hapa ila sikuoni,,kazini sikwenda nimechelewa kuamka kwa ajili yako hapa bado nina kelele za amy yangu anifukuza ukumbini..na lap top aliitia chini ya meza anambia nimechanganyikiwa.halafu nenda kanijibu eti kiduku ni nini?? kwenye picha ya obama...jphoto..
ile mi shosti miwili duh!........ Kaifa alek! Mamie
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Ala kumbe mabwabwa? Ee mwenyuzi Mungu kunusuru na balaa hili!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,458
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,458 280
bukheyr alhamdulillah!!si tumekesha wote jana wee??mi sikulala mwenzio na asubuhi nimeamkia hapa ila sikuoni,,kazini sikwenda nimechelewa kuamka kwa ajili yako hapa bado nina kelele za amy yangu anifukuza ukumbini..na lap top aliitia chini ya meza anambia nimechanganyikiwa.halafu nenda kanijibu eti kiduku ni nini?? Kwenye picha ya obama...jphoto..
dah weye naye taratibu na hiyo lap top....jf unaweza jikuta unakesha mbili bila tarajia kiduku ntakujibu soon
 
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
554
Likes
1
Points
0
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
554 1 0
kwani kuna nini huko c magofu na ulojo kama zenj tu
Pole yako, ebu jaribu kufika!
Zanzibar: "ni njema atakae aje"!
Tanga: "Waenda leo warudi leo"!
Mombasa: "Wajua kuingiya kutoka hutaki"!

Sasa jiulize-kunani?
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Kati ya mvua na jua bora nini?
 

Forum statistics

Threads 1,237,306
Members 475,501
Posts 29,283,973