Ujumbe katika picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe katika picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiranja Mkuu, Nov 13, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    20101113120200_76901_466712187339_682392339_5515019_6171187_n.jpg




    20101113120200_ffff.jpg
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Another stomach-blow to the ISC!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Unaonaje na nyumba za wageni nchini mwetu wakianza kutoa mabango ya maoni na tahadhari kama haya kwa wateja wao?
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180

    Unataka wafe na njaa? Kwani wao na familia zao hawajipendi?
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,775
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Kwetu wangeweka bango hili "MWANAMME ASIYEWAKO HURUHUSIWI KUINGIA NAYE HUMU NDANI.
     
  7. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mhhhhhhhh
     
  8. S

    Skype JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,284
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwa tz kitu kama hiki hakiwezekani.
    Jamani nawasilisha hoja tu.
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    namwanaume asiye wako je?
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Gesti nyingi ingebidi wafunge kwa kukosa wateja,wateja wao wengi ni hao wanaoibana mke wa mtu/mume wa mtu.
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,499
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    hii itakuwa ngumu
     
  12. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh na sisi ambao huwa tunatoka mbagala kwenda tandika tunapumzika kwa aziz ally pale guest house tungekuwa hatupati chumba...tehe tehe teh
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hapo sasa,wengi wa wateja kwenye kitabu wanaandika KUTOKA-DSM, KWENDA-DSM,na kwengine hata kitabu hamna ukitoa hela tu unapewa chumba sana sana wanauliza unalala au kupunzika tu.
     
  14. L

    Loveness Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wangekufa njaa
     
  15. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,163
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Inanikumbusha baa moja jamaa waliokuwa wanapenda kwenda ni wezi wa wake za watu, basi siku moja mchizi akaingia na baruti akapiga moja ya magarini jamaa walizania vibaka baada ya hapo akasema leo naua mtu aliye na mke wangu!!!! By the time watu akili zinarudi waliobakia pale baa walikuwa ni wanawake na wahudumu tu.
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,512
    Likes Received: 1,799
    Trophy Points: 280
    Kipato kitashuka kwa wamiliki wa gesti na hao wanawake wanaojiuza. Bango hilo la nini kwa watu wazima? Kwa watoto wa shule sawa.
     
Loading...