Ujumbe huu umufikie mwenyekiti wa kambi ya upinzani Mh MBOWE | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe huu umufikie mwenyekiti wa kambi ya upinzani Mh MBOWE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samilakadunda, Jun 30, 2012.

  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,664
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naomba upitishe mchango wawazi kwa wabunge wote waliotayari na walioguswa na kuokoa uhai wa mpendwa wetu, ndugu yetu,mtaalam wetu Dr Ulimboka iliaweze kwenda kupata matibabu! NIOMBI.
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,241
    Likes Received: 7,571
    Trophy Points: 280
    mkuu hili swala lisigeuzwe kama mtaji wa kisiasa kwa chadema.kwanza ni kutomtendea haki Dr. Ull vilevile ni kuwapa ccm pa kujishikia kwenye tuhuma nzito kama hii maana mpaka sasa hawajui wampakazie nani. Madam mashirika ya haki za binadam yapo nafikiri ndio muda muafaka wa kuonyesha yapo Tanzania kwa ajilili ya kutetea haki za binadam.!
     
  3. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,664
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nisahihi mkuu usemalo nachelea kusema nidesturi yetu wa TZ kuto michango kwenye misiba na si matibabu,mm nadhani badala ya hizi brabra za matamko mbalimbali,tuanagalie afya ya ndugu yetu,kwani madaktari washachangishana mill 40 tu.tuwaunge mkono.
     
  4. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,516
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Ni wazo zuri, lakini Mbowe asithubutu kuchangisha! CCM wataandika bango KUUBWA, Chadema yafadhili mgomo wa MADAKTARI. Waachiwe wanaharakati wafanye kazi yao hawatashindwa, fedha zitapatikana tu.
     
  5. T

    Tewe JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 719
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    Umenena vyema
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    mil 90 zitapatikana na mbowe anaweza kutoa kama watanzania wengine cha msingi hizi habari zi sambazwe kwenye mitandao ukizingatia tarehe ndiyo hizi..tutachanga na dr ulimboka atapona..
     
  7. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 440
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dr Kigwangwala ambae ni rafiki mkubwa wa Dr Ulimboka anaweza kulifanya hilo vema zaid huko Bungeni, akishirikiana na Dr Ndugulile, na wakakusanya pesa ya kutosha tu kwa ajili ya Kamanda Ulimboka kutibiwa.
     
  8. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Doctor mponda muhamasishaji wa watu kugomea sensa ataliweza hili kwa njia ya sms.
     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Akithubutu tu kuchangisha lazima CCM wampige ban maana anataka kuwaharibia "project" yao.
     
  10. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,550
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Wazo zuri mkuu ila tunataka walitangaze swala hili kitaifa kwa wanamageuzi ili na ss fursa ya kuchangia hata kile kidogo.

    " ijapokuwa utapita ktk moto hautaungua na utakapopita ktk maji mengi hayatakugharikisha"( isaya 43:2).

    TANGANYIKANS WE LOVE YOU DR. ULIMBOKA.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,838
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    CCM wanafikiria jinsi ya kumuhusisha shehe Farid wa UAMSHO ili waseme dr ulimboka alikuwa gaidi
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mbowe akae pembeni.Mimi na wewe tuliopata ujumbe huu tumchangie na tuwaeleze na Watanzania wengine
     
  13. M

    Maboga Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashauri suala hili lisipelekwe kisiasa. Tangazo litolewe kwenye vyombo vya habari kama ambavyo tayari imekwisha fanyika. Mchago upatikane katika misingi ya hiari na upendo tu. Watu wasijaribu kujinufaisha kupitia suala hili. Tuepuke agenda za siri.
     
  14. G

    Ginner JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,116
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    ndugu me naheshimu tu mawazo yako ila kiukweli umekurupuka tu kuongeza idadi ya post.......kuna mambo ya msingi ya kujadiliwa bungeni....acha wabunge wajadili njia za kumalizana na mgomo sio kuchangisha pesa kumtibu mtu...ukiendelea na mawazo haya itafikia hatua utamwomba mwenyekiti achangishe pesa ya harusi
     
  15. b

    bayanda Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazo zuri sana kamanda ila kama unavyofaham tena hk chama mufiris ccm kitashikia bango na kukichafua chadema, mi nafikir huu ndo mda mwafaka kwa wanahakat kuonesha mchango ktk.
     
  16. w

    wakuziba Senior Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pana ubaya gani mbowe kuhamasisha michango. huu ni muda wa mbowe kuonesha ukamanda wake
     
  17. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,664
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nafurahi kusema kwamba,ndugu Dr ul amepelekwa nje kwa matibabu,niliandika tatle hii mnamo saa nane baada ya kujiuliza maswali mengi moja ya swali ni "mchango wa rambirambi kutoka serikalini wa Mahemu Kanumba na umuhimu wake kwa taifa Vs Dr ULIMBOKA alie haii naanatakiwa kuokolewa katika mauti, chakushangaza serikari imetia pamba masikioni mwao. KAKA UL TUNAKUTAKIA KILA LAHERI MUNGU AKUTANGULI.URUDI UKIWA NA AFYA NJEMA.
     
  18. n

    nyantella JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 883
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Msendekwa,
    tatizo hili suala la dr.Uli pamoja na mgomo wa madoc, limekaa pabaya kama ukimwi, wabunge wakilivalia njuga wataonekana wanawafadhili madoc wagome na wanapogoma wanaokufa ni wapiga kura!!! na wapiga kura wanakufa muda huu ni wengi! CDM ikionyesha kuunga mkono mgomo wa madoc wataonekana ndio source ya tatizo and eventually wanaokufa ni kati ya wanachama na wapenzi wa CDM so tactically CDM should use a different option.

    Wanaharakati wa haki za binadamu pia haijawakalia vizuri! haki ya msingi kwa binadam ni kuishi, sasa wataandamanaje kwa ajili ya dr. Uli wakati wananchi wengi tu wanakufa? yaani imekaa vibaya! ila lets wait and see ita develop namna gani.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,042
    Likes Received: 9,912
    Trophy Points: 280
    Tusi husishe chadema kwenye maswala haya

    mbowe nakuomba ukae pembeni kwenye hili kama katoa mchango kama mtu binafsi ni sawa lakin siyo kuhamasisha.

    Tusimuhusishe mbowe kwenye hili

    ccm watapata ya kusema.
    Ni vyema swala hili likaa mbali na siasa.
     
  20. congobe

    congobe JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 482
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wana JF tunahitaji ulinzi wa kutosha juu ya Dr Ulimboka huko aliko maana kama anawatambua walotaka kumuua nadhani watatumia nafasi hii kutimiza azma yao,kwa kuwa serikali inahusishwa na tukio hili haishindwi kupereka wauaji huko aliko lazwa Dr Ulimboka.
     
Loading...