Ujue upande wa pili wa Adolph Hitler: Historia inayominywa

  • Thread starter Missile of the Nation
  • Start date

M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
2,763
Points
2,000
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
2,763 2,000
1. Hitler alipiga marufuku pombe
2. Hitler alitoa huduma bure za afya bure kwa akina mama wajawizito
3.Hitler alipiga marufuku riba (Usury)
4.Hitler zaidi ya mara mbili anaitaka Uingereza waingie katika mkataba wa amani lakini uingereza inakataa
5. Hitler alikuwa askari jasiri wa kijerumani katika vita ya kwanza ya dunia
6.Hitler alichukia kitendo cha Mazionists wa Ujerumani "kuwazunguuka" Wajerumani na kufunga mkataba wa siri na uingereza ili kuwatumia Mazionist walioko Marekani kuishawishi serikali hiyo iingie katika vita upande wa Uingereza kitendo kilichosababisha Ujerumani ipigwe wakati ilikuwa inakaribia kushinda vita ya kwanza ya Dunia

7. Hitler mwaka 1938 aliwekwa kwenye Gazei la TIMES kuwa Person Man of the Year

 
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
2,763
Points
2,000
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
2,763 2,000
iko wapi hiyo video
Youtube siku hizi inafanya censoring ya videos kwa kisingizio cha "ANTISEMITISM". Wanaziondosha siku hizi video za hivi. Hapo wameishaitoa tayari. lakini ilikuwepo
 
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,260
Points
2,000
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,260 2,000
Hitler appeared on the cover of TIME on multiple occasions — most famously perhaps on Jan. 2, 1939, when he was named Man of the Year. That choice abided by the dictum of TIME founder Henry Luce, who decreed that the Man of the Year — now Person of the Year — was not an honor but instead should be a distinction applied to the newsmaker who most influenced world events for better or worse. In case that second criterion was lost on readers, the issue that named Hitler dispensed with the portrait treatment that cover subjects typically got. Instead he was depicted as a tiny figure with his back to the viewer, playing a massive organ with his murdered victims spinning on a St. Catherine’s wheel. Underneath the stark, black-and-white illustration was the caption, “From the unholy organist, a hymn of hate.”
 
Matumona

Matumona

Member
Joined
May 30, 2018
Messages
88
Points
125
Matumona

Matumona

Member
Joined May 30, 2018
88 125
Alitaka kuingia nao mkataba wa amani kabla ya kuipiga london, na tena baada ya kuwakung'uta wafaransa kuna kikosi kikubwa sana cha Uingereza kilikuwa stranded akawapa free passage warudi Uingereza bila kumdhuru mwanajeshi hata mmoja, Wanahistoria wanasema hiyo ilikuwa ni mistake kubwa sana maana Muingereza na wanajeshi wake waliporudi wakaona huu mziki mnene wakamuomba Brother America aingilie kati!. Kwa bahati mbaya Mjapani akapiga Pearl habour hapo mmarekani akaona sasa muda wa kuingiza timu umewadia. Wanahistoria wanakwambia Uingereza ilishabakiwa na Chakula cha wiki mbili tu kabla ya Mmarekani kuwafinance kwa kuwapa mkopo wa pesa zaidi ya dola bilion 40 ambazo kwa thamani ya leo ni zaidi ya dola bilion 400 ( Uingereza alimaliza kulipa huo mkopo mwaka 2006), Pia Mmarekani akaisupply uingereza zana nzito za kijeshi na pia yeye mwenyewe kuingia front
Laiti Hitler angejua, Kile kikosi cha Muingereza angekibutua na kuwapelekea kichapo kulekule uingereza kwa kupiga viwanda, reli na meli za muingereza!. Kama London ingeanguka, Ingekuwa vigumu Mmarekani kuingiza Jeshi kupigana peke yake. Kumbuka wakati huo Ufaransa tayari bendera ya Hitler ilikuwa ikipepea pale Paris!
Najikuta nimempenda bure bwana hitler...jamaa alikua ni mbabe haswaaa
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
6,158
Points
2,000
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
6,158 2,000
1. Hitler alipiga marufuku pombe
2. Hitler alitoa huduma bure za afya bure kwa akina mama wajawizito
3.Hitler alipiga marufuku riba (Usury)
4.Hitler zaidi ya mara mbili anaitaka Uingereza waingie katika mkataba wa amani lakini uingereza inakataa
5. Hitler alikuwa askari jasiri wa kijerumani katika vita ya kwanza ya dunia
6.Hitler alichukia kitendo cha Mazionists wa Ujerumani "kuwazunguuka" Wajerumani na kufunga mkataba wa siri na uingereza ili kuwatumia Mazionist walioko Marekani kuishawishi serikali hiyo iingie katika vita upande wa Uingereza kitendo kilichosababisha Ujerumani ipigwe wakati ilikuwa inakaribia kushinda vita ya kwanza ya Dunia

7. Hitler mwaka 1938 aliwekwa kwenye Gazei la TIMES kuwa Person Man of the Year

Hatukatai kwenye mabaya kuna mazuri, ila mabaya yake ya kuwauwa binadamu wenzake kinyama vile yalitufanya tusiyaone hayo mazuri, aliuwa binadamu wenzake bila huruma wala haya..
Sitaweza kumuunga mkono kwa hilo...
 
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
2,763
Points
2,000
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
2,763 2,000
Kwa nini hitler alichukia wayahudi
Wayahudi hupenda kukamata organs muhimu za Mataifa wanayokuwepo , usipowacontrol wanafanya kama yale ambayo AIPAC inafanya leo Marekani, Ziadi ya asilimia 80 ya Congressmen and Women wako Loyal kwao na ajenda yao.

Hukamata njia za ushawishi kama vile media, entertainment industry na huzitumia kuwajenga au kuwabomoa watu fulanifulani ili waitumikie ajenda ya

Huweza kutumia resources za mataifa hayo kupiganisha vita kwa maslahi yao, mfano Vita vya Iraki ilikuwa ni kumuondoa Saddam ambaye alikuwa ni possible challenger mkubwa wa Taifa la Kiyahudi (Israel)

Kwa mfano Wajerumani walikuwa na Kinyongo na Wayahudi wa Ujerumani kwa sababu kwenye Kipindi cha vita ya kwanza ya Dunia, Ujerumani ilikuwa imeshakaribia kupata ushindi, Wayahudi wa Ujerumani wakaizunguuka Ujerumani wakaingia makubaliano na serikali ya Uingereza kwamba Watatutumia ushawishi wa Wayahudi wenzao walioko Marekani Kuiingiza Marekani katika vita upande wa Muingereza In exchange Muingereza akishinda vita akatwaa maeneo ya Ottoman empire ambayo Israel ipo, basi Muingereza atawapa ardhi hiyo ya Palestine (Israel) wajenge nchi yao. Na kweli Mmarekani alivyoingia katika vita kibao kikageuka na Mjerumani akapoteza ushindi hivihivi!. Sasa kutokana na sababu hiyo Wajerumani waliendelea kuwa na kinyongo dhidi ya Wayahudi
 
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
8,330
Points
2,000
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
8,330 2,000
Wayahudi hupenda kukamata organs muhimu za Mataifa wanayokuwepo , usipowacontrol wanafanya kama yale ambayo AIPAC inafanya leo Marekani, Ziadi ya asilimia 80 ya Congressmen and Women wako Loyal kwao na ajenda yao.

Hukamata njia za ushawishi kama vile media, entertainment industry na huzitumia kuwajenga au kuwabomoa watu fulanifulani ili waitumikie ajenda ya

Huweza kutumia resources za mataifa hayo kupiganisha vita kwa maslahi yao, mfano Vita vya Iraki ilikuwa ni kumuondoa Saddam ambaye alikuwa ni possible challenger mkubwa wa Taifa la Kiyahudi (Israel)

Kwa mfano Wajerumani walikuwa na Kinyongo na Wayahudi wa Ujerumani kwa sababu kwenye Kipindi cha vita ya kwanza ya Dunia, Ujerumani ilikuwa imeshakaribia kupata ushindi, Wayahudi wa Ujerumani wakaizunguuka Ujerumani wakaingia makubaliano na serikali ya Uingereza kwamba Watatutumia ushawishi wa Wayahudi wenzao walioko Marekani Kuiingiza Marekani katika vita upande wa Muingereza In exchange Muingereza akishinda vita akatwaa maeneo ya Ottoman empire ambayo Israel ipo, basi Muingereza atawapa ardhi hiyo ya Palestine (Israel) wajenge nchi yao. Na kweli Mmarekani alivyoingia katika vita kibao kikageuka na Mjerumani akapoteza ushindi hivihivi!. Sasa kutokana na sababu hiyo Wajerumani waliendelea kuwa na kinyongo dhidi ya Wayahudi
Je ni kipi kibaya ambacho wayahudi walifanya kwa wajerumani?
 
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
2,763
Points
2,000
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
2,763 2,000
Je ni kipi kibaya ambacho wayahudi walifanya kwa wajerumani?
Wakati tunapigana na Uganda ingetokea Wahindi wakaenda kula njama na kumsaidia Amin kisha tukachapwa ungewaonaje Wahindi Leo?
 
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
2,763
Points
2,000
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
2,763 2,000
Ningewaona wamekula njama kutuumiza
Basi kwenye vita ya Kwanza ya Dunia German Zionists waliizunguuka nchi yao (ujerumani) kwa kushirikiana na American Zionists kuiingiza Marekani vitani ili kumsaidia Muingereza ambaye baada ya hapo vita vikaanza kuwageuka Wajerumani mwishowe wakapigwa wakati walikaribia kushinda ile vita hapo mwanzoni. Chuki dhidi ya Wayahudi na kutowaamini baada ya hapo ikawa kubwa
 
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
385
Points
250
Age
30
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2019
385 250
1. Hitler alipiga marufuku pombe
2. Hitler alitoa huduma bure za afya bure kwa akina mama wajawizito
3.Hitler alipiga marufuku riba (Usury)
4.Hitler zaidi ya mara mbili anaitaka Uingereza waingie katika mkataba wa amani lakini uingereza inakataa
5. Hitler alikuwa askari jasiri wa kijerumani katika vita ya kwanza ya dunia
6.Hitler alichukia kitendo cha Mazionists wa Ujerumani "kuwazunguuka" Wajerumani na kufunga mkataba wa siri na uingereza ili kuwatumia Mazionist walioko Marekani kuishawishi serikali hiyo iingie katika vita upande wa Uingereza kitendo kilichosababisha Ujerumani ipigwe wakati ilikuwa inakaribia kushinda vita ya kwanza ya Dunia

7. Hitler mwaka 1938 aliwekwa kwenye Gazei la TIMES kuwa Person Man of the Year

Hakuna kitu kama ww ii, ni uongo mtupu, yaani complete White wash and you, as an African's boy you are comfortable about it, akili ya kusoma changanya na yako.

kilichotokea ni nini basi;

1. Nchi za Ulaya zilitamani sana ku test siraha zao mpya za chemikali, na kujipima kuwa nani mbabe zaidi ya mwingine, hiyo ni vita ya kikabila tu huko Ulaya, kwa sababu nchi za Africa ile vita haikuwahusu, pia USA,CANADA,S/america,AUSTRALIA,N/zealand nk, haiku wahusu ila kiherehere cha kuandika historia ya ww ii kilifanya hizo nchi zijiingize.

2.Kuunda taifa la kitajiri la ki zion- ambao ndo walikuwa matajiri na wana sayansi wakubwa waliodhamini vita hiyo. Wajermani walitumiwa tu, as a scape goat. Bibi yake Hitre alifanya kazi za ndani yaani house girl, kwa tajiri wa kiyahudi aliitwa Baron waliishi mjini Vienna ktk nchi ya Astria, akapata mimba kwenye jumba hilo la tajiri huyo, akafukuzwa kazi, walompa mimba ni watoto wa tajiri wa kiyahudi Mr Baron, kwa hiyo Hitre babu yake ni wale wale Mayahudi fake wa leo. ni mchezo ulichezwa maksudi na matajiri wa Ulaya, na kuandika Historia ya uongo ya kujipendelea. wanatukaririsha eti ni ww ii ukifanya kinyume huna akili, una fail mitihani yao.

3.Utaifa; watu walipenda kuwa na mataifa yao pekee, kama wao na siyo shirikisho. hasa baada ya kuvunjika Dola la Kirumi. pia kuvuruga mipaka ya nchi ya wakati huo. na kuiunda upya.

4. Population control and monitoring, watu million 50 walikufa wote. yaani kama Tanzania yote muuawe. mufe.

5.Ushirika mahili (allies) kama ilivyo NATO leo, ukimuonea mwanachama mmoja kivita, basi wanachama wote wanaingilia kati ndo moja ya sera zao. nchi nyingi za ulaya walikuwa na umoja huu, Africa hatuna ushirika wa kijeshi, lakini tupo mbioni kuanzisha, ndo agenda kuu ya jiwe katika awamu ijayo, lengo lake anataka kuweka Historia ya Africa, pili viongozi wa leo wa Africa wana mkakati kabambe sana, wengi hamjajua tu yanayojiri, wanaanzisha ushirika wa kiuchumi na kijeshi kama ilivyokuwa ulaya ya zamani ili wasiguswe na mali zao wakitoka madarakani, siku hizi hawakimbilii Ulaya tena kwa sababu Nchi za Ulaya hawatakiwi tena, ili waishi salama ndani ya Africa inabidi wajijengee ngome humuhumu ndani, kama kina Bashiite unadhani ataenda wapi na ukorofi wote ule, ila msimwambie mtu yeyote habari hizi ni siri.
 
caligula

caligula

Member
Joined
Jul 19, 2014
Messages
63
Points
125
Age
40
caligula

caligula

Member
Joined Jul 19, 2014
63 125
Yesu alisema""wajiitao wayahudi si wayahudi bali kanisa la shetani"hawa jamaa kina Rothschild, Wabarg Rockefeller nk hawa ni maashkenazim ..walio-convert to the Jewish religion..
  • Hao ni Puppet masters au Chess players wa hii kitu inayoitwa Global order!
  • Wanamiliki World Financial systems
  • Wanamiliki Media kubwa kubwa kuanzia TV na Printed press
  • Wanamiliki politicians influential kama vile Congressmen, Senators etc
  • Wanamiliki entertainment industry kama vile Hollywood , Studio kubwa etc
Wakiamua kukutangaza kuwa wewe ni katili, muuaji, coordination yao inatisha
Wakiamua kukupiga vikwazo usiuze au kuuziwa bidhaa kadha wa kadha utaisoma namba
Wana uwezo wa kutengeza artificial economic recession

Nitakupa mfano
(1) Bolshevick revolution ya urusi iliyopelekea mauaji ya Wakiristo zaidi ya milion 20 huko Urusi, walikuwa wao
(2) Young Turks revolution iliyopindua utawala wa Sultan kwenye Ottoman empire mwaka 1908 walikuwa ni wao, hawa Young Turks historia inawatambua kama Crypto-Jews wa Uturuki, Hata muasisi wa Taifa la leo la Uturuki la kisasa aitwaye Mustafa Kemal Atartuk naye alikuwa ni miongoni mwa hao Young turks na alikuwa Freemason (hili liko documented ni historical fact), Hawa Young Turk ndiyo waliofanya Mauaji ya Kutisha ya Kimbari ya Wakiristo wa Armenia ( ZAIDI YA WAKIRISTO MILION 1.5 WALIUAWA KWENYE ALMENIA GENOCIDE)

Ndugu yangu hawa watu siyo wa mchezo mchezo, Ni Network may be behind the scene yupo Shetani mwenyewe, maana mipango yao ni ya muda mrefu
 
caligula

caligula

Member
Joined
Jul 19, 2014
Messages
63
Points
125
Age
40
caligula

caligula

Member
Joined Jul 19, 2014
63 125
Wayahudi ni vichaa, ni mayahudi feki ndio vichaa
Kuna yule Congresswoman anaitwa Ilhan Omar aliwagusa hawa jamaa kwa kuoji kuwa kwa nini ni halali kuhoji lobbying practice za makampuni ya madawa (Pharmaceuticals) etc lakini ni haramu kuhoji kuhusu AIPAC ambayo kazi yake ni kulobby kwa ajili ya Taifa la kigeni (Israel) aiseeee wale jamaa walimshukia kama mwewe, wakimuita Anti semites etc
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
28,337
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
28,337 2,000
Hio ndio sheria ya dunia.. mshindi wa vita ndio anaandika historia.

Hata kwenye vita yetu na idd amini side ya pili ya ukweli kuhusu vita inatisha na ukweli ni kwamba Tz tusingepata support kubwa kutoka kwa waganda,nchi za sadc, n.k tungechezea kichapo... lakini kwakua tulishinda sisi ndio tunaandika history. Kwahio tunaitwist tutakavyo

Sent using Jamii Forums mobile app
Kabisa umesema sahihi
 

Forum statistics

Threads 1,296,486
Members 498,655
Posts 31,249,886
Top