Ujio wa Usher Raymond Tanzania July 10 sema hutomuona kirahisi


STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,034
Likes
14,764
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,034 14,764 280
Ugeni mwingine ambao Tanzania imekua ikitarajiwa kuwa nao toka juzi ya July 9 2016 ni ujio wa mwimbaji staa kutoka Marekani Usher Raymond ambaye anakuja Tanzania na moja kwa moja kwenda mbugani Serengeti. Taarifa zilizosogezwa karibu yangu ni kwamba Usher anacho kibali cha kuwinda na uwindaji ataoufanya ni kwa kutumia Upinde na mkuki na ni kuanzia July 10 mpaka 19.

Usher anakua sio staa wa kwanza wa dunia kuja mbugani Serengeti nchini Tanzania, wengine wengi wameshawahi kuja akiwemo Mtangazaji Oprah Winfrey ambapo wengi wao huja lakini kwa kutotaka kutangaza au ijulikane, mpaka akiondoka ndio unaona kapost kwamba alikuwepo Tanzania.

Nilipojaribu kuutafuta uongozi kupata taarifa za zaidi nimeambiwa mara nyingi Mastaa wengi hupenda kujificha wanapokuja na hata hawataki ijulikane na wakati mwingine hawataki kupigwa hata picha lakini ikitokea chochote tutakusogezea.
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,992
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,992 280
Akaribie tu........
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Vizuri sababu sasa hivi ni yupo nchini, kama alikuja.
 
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
2,920
Likes
2,200
Points
280
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2016
2,920 2,200 280
Niliona picha ya kocha wa Arsenal Wenger kwenye CAMPSITE moja Serengeti National Park.
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,700
Likes
1,318
Points
280
Age
25
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,700 1,318 280
aje akutane na diamond
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,358
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,358 280
Justine Beiber alishakuja? Wema Sepetu atamwachaje kwa mfano
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,358
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,358 280
Naskia anakuja na Trey Songs
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,965
Likes
5,795
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,965 5,795 280
Alikuja Zanzibar mwaka juzi Kerry Washington aliyecheza Django unchain, series ya scandal, little man na nyingine nyingi tu, lakini alikataa kupiga picha na mtu yoyote, alikuwa na mumewe mcheza NFL Nnamdi Asomugha raia wa Nigeria anayeishi marekani, ila Danny Glover alikuwa anapiga picha na yoyote tu, na hata Adewale Akinnuoye-Agbaje ( Mr. Ecko kwa series ya LOST alikuja mwaka jana ) walikuwa wako ok kupiga picha na yoyote, ila Ecko alikuwa selective,
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,329
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,329 280
unajisikia fahari gani kuwa baby siter cleveland au even new york or LA kuwatunza mataira na watoto kuliko kuwa mkulima wa matikiti kisarawe au mchele kyela
1] Kwani mimi ni babysitter huko Cleveland au New York?

2] Hao ma housegirl wa Dar au Mwanza ushawahi kuwauliza wanajisikia fahari gani kuwa ma housegirl?

3] Kuna ubaya gani kuwa babysitter wa watoto au kuwatunza mataahira huko LA?

4] Mataahira siyo binadamu? Hawastahili matunzo? Na watu wanaowatunza siyo binadamu wenye thamani kama watu wengine?

5] Wewe ni mpuumbavu, zumbukuku, na zuzu kwa mpigo!

6] Jali maisha yako. Ya wengine waachie wenyewe.
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
723
Likes
1,201
Points
180
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
723 1,201 180
1] Kwani mimi ni babysitter huko Cleveland au New York?

2] Hao ma housegirl wa Dar au Mwanza ushawahi kuwauliza wanajisikia fahari gani kuwa ma housegirl?

3] Kuna ubaya gani kuwa babysitter wa watoto au kuwatunza mataahira huko LA?

4] Mataahira siyo binadamu? Hawastahili matunzo? Na watu wanaowatunza siyo binadamu wenye thamani?

5] Wewe ni mpuumbavu, zumbukuku, na zuzu kwa mpigo!

6] Jali maisha yako. Ya wengine waachie wenyewe.
aya basi naona povu linatoka sasa lakini tumechoka na U.S.A baby dont mind ma nigger you still the special one in jf tchaoo
 

Forum statistics

Threads 1,237,036
Members 475,401
Posts 29,276,163