Ujio wa Naomi Campbell Ndani ya Tanzania ..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujio wa Naomi Campbell Ndani ya Tanzania .....

Discussion in 'Jamii Photos' started by FirstLady1, Nov 14, 2009.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Mwanamitindo mwenye vituko kibao hivi alikuja nchini kufanya nini nimekuta habari inaishia ishia


    picha ya Chini akiwa na mama Jakaya sijui Lugha walikuwa wanaelewana msinimeze nawaza tu ...
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,057
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    nina uhakika hawakuwa wanaelewana kabisaaaaaaaa maana mama namjua vyema kizungu ni tafrani
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    jamani hilo picha hapo limekuwa kubwa ambayo sijapenda na edit inagoma
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,057
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    acha hivo hivo ndo tunafaidi mamabo ya optical nutrition haya
     
  5. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,556
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mie nauliza tu kiuzushi, hivi Maza wa kwanza alikuwa hana shuguli nyingine ya kufanya mpaka kwenda kuangalia ulimbwende, Tanzania we r 50 steps behind au ni jina? Hivi Mume wake alimuacha na nani nyumbani usiku huo, kazi kweli kweli.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    hahahaha we kigogo habu acha hiyo bado mapema sana
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,057
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    tehhhh first lady mwenyewe yuko wapi
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180

    nadhani husband alimruhusu akaoshe macho ...
    sijui kivazi gani hiki jamani ulimbwende kazi

    [​IMG]
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,556
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    haijaniingia akilini bado, but anyway maybe it is there type of life.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Msanii na Mwanamitindo wa kimataifa Naomi Campbell akiwa jukwaani wakati wa onyesho la mavazi lililoandaliwa na Taasisi ya Utepe Mweupe kwa lengo la kusaidia mpango wa uzazi salama kwa wanawake wajawazito lililofanyika kwenye Hoteli ya Movenpick usiku wa kuamkia leo.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    hahahah si nimeona walikuwa wanachangia sijui utepe ili kina mama tuweze kujifungua salama inaweza kuwa sababu kubwa ya yeye kuwpo pale
     
  12. O

    Omumura JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namjua sana mama, kithungu kwake ni mama mkwe, nafikiri alikuwa ni ooh yes sir,campbel you know me ze fashion of today,,,,,, kazi kweli kweli!
     
Loading...