Ujio wa Jumuiya Rasmi ya Watu wa Mwelekeo Tofauti wa Kijinsia - TZ iko tayari?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,020
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,020 280
Tayari kuna mchakato umeanza wa kuanzisha taasisi rasmi ya gay, lesbian, transgender Tanzanians ili kutetea maslahi yao na kutoka katika maficho yao. Mchakato umefikia mbali na wakati wowote watajitokeza ili kujiweka wazi kuwa nao wapo na taasisi yao itambuliwe rasmi. Swali - Je Tanzania nchi yenye kudai kila mtu anastahili haki "ya kutambuliwa na kuthaminiwa utu wake".. iko tayari? Tunajua wapo na wengine ni marafiki na jamaa zetu - je tufute sheria ambazo zimepitwa na wakati kama nchi nyingi duniani zimefanya au tuendelee kudai kuwa si "uafrika na ni dhambi" wakati tunajua kuwa wapo? Mjadala is officially OPEN.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,360
Likes
31,572
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,360 31,572 280
nina uhakika watanzania hawapo tayari kwa huu ujio ila kwa vile nchi za magharibi ndio zinatusemea lazima hawa jamaa magay wakubalike kwa shinikizo..kthis will be true new era..sipati picha wakiandamana kwenye mitaa ya dsm lol!!
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
OOooooooooooooh tunaelekea wapi nahurumia sana watoto tuliozaa tuna wakati mgumu wa kujenga familia bora mpaka taifa lililo na maadili maana kila mahali ni vurugu anyway ni kweli kila binadamu ana haki ya kupata mahitaji yakee ya msingi lakini we have to be very very carefully tunapotoa maamuzi sio kila jambo linapewa haki hata kama ni baya mbele ya jamii
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Kumbe ni kweli!Basi ule mwisho umekaribia sana!Kuna mtu alinialika nijiunge katika kutoa support kwenye kundi hili,nikamuambia i am not that neutral akanikasirikia kabisa!I thought hayuko serious aisee.Ila ukweli hili jambo lipo sana na ni watu ambao wame-take cover kwa muonekano wa nje kuwa wa kawaida tu.A few pple have come clean with me and I almost fainted!Sijui twaenda wapi
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Hiyo sodoma na gomora ndo inakuja. Ndo maana hata uchaguzi unachakachuliwa, ajali kibao, mvua hazinyeshi!
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Mleta maada ni mmoja wao nini tehe tehe tehe ,maana USA ni noma ...........Kidding ..no kidding ..ahaa JOKE

Kwenye maada mimi sioni kama ni jambo jema kuweka chama itawavutia na watu wengine kujaribu just ban them.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,360
Likes
31,572
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,360 31,572 280
Mleta maada ni mmoja wao nini tehe tehe tehe ,maana USA ni noma ...........Kidding ..no kidding ..ahaa JOKE

Kwenye maada mimi sioni kama ni jambo jema kuweka chama itawavutia na watu wengine kujaribu just ban them.
haitawezekana ukumbuke hawa jamaa wanalindwa na kutetewa sana na nchi zilizoendelea ambazo ndio tunazitegemea sisi
 
Mwamanda

Mwamanda

Senior Member
Joined
Feb 24, 2009
Messages
137
Likes
27
Points
45
Mwamanda

Mwamanda

Senior Member
Joined Feb 24, 2009
137 27 45
huyu mtoa hoja anaonekana ama ni mmojawao au ni shabiki wao nasema nendeni uarabuni mkaunde hicho chama si mnajifanya mko dunia nzima?.Acheni kutaka kujaribu kuharibu utamaduni wa kitanzania kama mmenogewa na ushoga hamieni huko ulaya.Vinginevyo hasira ya wananchi itakuwa juu yenu.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,360
Likes
31,572
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,360 31,572 280
huyu mtoa hoja anaonekana ama ni mmojawao au ni shabiki wao nasema nendeni uarabuni mkaunde hicho chama si mnajifanya mko dunia nzima?.Acheni kutaka kujaribu kuharibu utamaduni wa kitanzania kama mmenogewa na ushoga hamieni huko ulaya.Vinginevyo hasira ya wananchi itakuwa juu yenu.
:tape::tape:
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,360
Likes
31,572
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,360 31,572 280
na mkiwakatalia tu wataandamana nchi nzima
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,713
Likes
46,042
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,713 46,042 280
Tayari kuna mchakato umeanza wa kuanzisha taasisi rasmi ya gay, lesbian, transgender Tanzanians ili kutetea maslahi yao na kutoka katika maficho yao. Mchakato umefikia mbali na wakati wowote watajitokeza ili kujiweka wazi kuwa nao wapo na taasisi yao itambuliwe rasmi. Swali - Je Tanzania nchi yenye kudai kila mtu anastahili haki "ya kutambuliwa na kuthaminiwa utu wake".. iko tayari? Tunajua wapo na wengine ni marafiki na jamaa zetu - je tufute sheria ambazo zimepitwa na wakati kama nchi nyingi duniani zimefanya au tuendelee kudai kuwa si "uafrika na ni dhambi" wakati tunajua kuwa wapo? Mjadala is officially OPEN.
Vipi, uko karibu na hao jamaa wa mwelekeo tofauti? Maana yaelekea unajua yanayojiri kwenye jamii yao.....
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Mungu ibariki tanzania .............tusamehe bure.....
Tanzani is never ever gona b ready for that...
But who are we to judge .....????
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
]huyu mtoa hoja anaonekana ama ni mmojawao au ni shabiki wao nasema nendeni uarabuni mkaunde hicho chama[/B] si mnajifanya mko dunia nzima?.Acheni kutaka kujaribu kuharibu utamaduni wa kitanzania kama mmenogewa na ushoga hamieni huko ulaya.Vinginevyo hasira ya wananchi itakuwa juu yenu.
:tape::tape::tape::tape:

Mara hii mmekwishaanza
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Tayari kuna mchakato umeanza wa kuanzisha taasisi rasmi ya gay, lesbian, transgender Tanzanians ili kutetea maslahi yao na kutoka katika maficho yao. Mchakato umefikia mbali na wakati wowote watajitokeza ili kujiweka wazi kuwa nao wapo na taasisi yao itambuliwe rasmi. Swali - Je Tanzania nchi yenye kudai kila mtu anastahili haki "ya kutambuliwa na kuthaminiwa utu wake".. iko tayari? Tunajua wapo na wengine ni marafiki na jamaa zetu - je tufute sheria ambazo zimepitwa na wakati kama nchi nyingi duniani zimefanya au tuendelee kudai kuwa si "uafrika na ni dhambi" wakati tunajua kuwa wapo? Mjadala is officially OPEN.
RED: May God Forbid This
 

Forum statistics

Threads 1,235,190
Members 474,353
Posts 29,213,936