Ujinga wenu tu sex kitu cha kawaida sana kwa mwanamke

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
55,226
2,000
Mm naamin ivyo we mtu unqpiga vibao vya nguvu matakon hata kuhis ahis kuugulia haugulii lile raha mnaloata pale si l nchi hii scientifically proved hata mkipigwa fimbo za makalio during sex doggy style hamuwez kusikia mpka tukio liishe
mmh hadi unatuonea raha???
 

safuher

JF-Expert Member
Feb 11, 2019
9,120
2,000
Habar wadau

Kule uzi wa kula tunda kimasihara unazid kutanuka watoto wanamwaga stor tu na wanaona km unexpected sex na demu ni jambo l8a kifahar sn hawa sio kosa lao kosa ni ujinga uliopandikizwa kwenye jamii za kiafrika kwamba mwanamke ni kitu valuable sn madogo someni apa chini

Mwanamke ni kiumbe km ww tu isipokuwa ana jinsia tofaut na maumbile tofauti

Lijapo swala la mapenzi mwanamke husikia raha mara 10 zaid ya ile ya mwanaume qnapopiga mshindo mmoja ebu jiulize ni raha kiasi gan io

Tena km unajiona ww unq minyege nataka nikwambie ww huwez mfikia demu kwa nyenge usiku ndio kabisa wanahangaika usipime sema wamejitahid sn kutuficha ili mradi tu tuonekane sisi vidume ndo wahitaji ila nje ya hapo nao wanataka tena sn tu

Sex kwao kitu cha kawaida sn km mmeweza kushare idea vzr basi ni swala tu lakumwwambia mm sijisikii poa mpe mkono sugua kati basi anakuelewa mm asilimia kubwa ya mademu ambao ni my friend nimewala kishikaji na shemeji zao wanawqjua na mabwana zao nawqajua

Sex kitu cha kawaidq achen ujingq
Tunapimajw kwqmba utamu wa mwanamk ni mara 10 ya utamu anaosikia m2anaume.

Mumepimaje pimaje utamu huo ?
 

I LOVE GIRLS

JF-Expert Member
Nov 17, 2020
301
1,000
Habar wadau

Kule uzi wa kula tunda kimasihara unazid kutanuka watoto wanamwaga stor tu na wanaona km unexpected sex na demu ni jambo l8a kifahar sn hawa sio kosa lao kosa ni ujinga uliopandikizwa kwenye jamii za kiafrika kwamba mwanamke ni kitu valuable sn madogo someni apa chini

Mwanamke ni kiumbe km ww tu isipokuwa ana jinsia tofaut na maumbile tofauti

Lijapo swala la mapenzi mwanamke husikia raha mara 10 zaid ya ile ya mwanaume qnapopiga mshindo mmoja ebu jiulize ni raha kiasi gan io

Tena km unajiona ww unq minyege nataka nikwambie ww huwez mfikia demu kwa nyenge usiku ndio kabisa wanahangaika usipime sema wamejitahid sn kutuficha ili mradi tu tuonekane sisi vidume ndo wahitaji ila nje ya hapo nao wanataka tena sn tu

Sex kwao kitu cha kawaida sn km mmeweza kushare idea vzr basi ni swala tu lakumwwambia mm sijisikii poa mpe mkono sugua kati basi anakuelewa mm asilimia kubwa ya mademu ambao ni my friend nimewala kishikaji na shemeji zao wanawqjua na mabwana zao nawqajua

Sex kitu cha kawaidq achen ujingq

We need to understand that we desrve all good things
Mbona na ww umepita mulemule, kwamba unawala sana marafiki zako wa kike
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom