Ujenzi wa Taasisi za Serikali ya Zanzibar Jijini Dodoma kuanza ndani ya wiki moja

chilubi

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
8,028
2,000
Hata sukari ya Zanzibar hawaitaki vipi hayo majengo ya Zanzibar yatawasaidia wazanzibari? Ni kupoteza fedha za walipa kodi tu Wallah
Mimi nilikuwa sijui kama SMZ wana ofisi bara, zinafanya nini na mpaka wa SMZ mwisho chumbe mbele kidogo? Mi nataka wazuie kila kitu ili haya mazumbukuku yaelewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom