Ujenzi wa SGR waupitia sehemu ya kiwanda cha Samaki Bahari Bounty.Waanza kubomoa ukuta wa Ghala

Sigara Kali

JF-Expert Member
May 28, 2017
2,998
2,000
Ujenzi wa SGR hapa mwanza hautawaacha salama wakati wa mkuyuni hadi Voil ,naona hapa hapa sehemu ya kiwanda cha kusindika samaki cha Bahari Bounty washaezua paa la ghala Lao na maandalizi ya kubomoa yameanza.
TANZANIA YA SGR.
 

mayowela

JF-Expert Member
Nov 2, 2014
2,103
2,000
Ujenzi wa SGR hapa mwanza hautawaacha salama wakati wa mkuyuni hadi Voil ,naona hapa hapa sehemu ya kiwanda cha kusindika samaki cha Bahari Bounty washaezua paa la ghala Lao na maandalizi ya kubomoa yameanza.
TANZANIA YA SGR.

Sio Bahari Bounty tu, jirani yake GBP mpaka kwenye makaburi ya wahindi ukija huku Petro Africa kanisa la KKT, lile hapajasalimika pia
 

kijani11

JF-Expert Member
Jan 19, 2014
6,268
2,000
Ila mamlaka zetu zina makosa sana sasa walitoaje vibali vya ujenzi? Maana naamini kiwanda mpaka kianze kufanya kazi lazima kuna taasisi nyingi za serikali zinahusika kuhakiki mambo kadha wa kadha.

Au ni kwamba hili swalal la ujenzi wa reli ni jambo ambalo halijawahi kuwepo katika mipango yoyote ile ya serikali???!!!
 

KakaJambazi

JF-Expert Member
Jun 5, 2009
17,723
2,000
Y
Sio Bahari Bounty tu, jirani yake GBP mpaka kwenye makaburi ya wahindi ukija huku Petro Africa kanisa la KKT, lile hapajasalimika pia
Yale makaburi yanapaswa yakawekwe maporini, pale pameshakua mjini, zinatakiwa zijengwe PPF kadhaa pale.
 

mayowela

JF-Expert Member
Nov 2, 2014
2,103
2,000
Y

Yale makaburi yanapaswa yakawekwe maporini, pale pameshakua mjini, zinatakiwa zijengwe PPF kadhaa pale.
kabisa sema hadi Mwanza huduma yale majengo yanakatwa kwa nyuma, haya makaburi ya juu karibu na lami ndo yanaisha karibu yote
 

Ramadhan James

JF-Expert Member
Dec 14, 2015
1,846
2,000
Ngoja wabomolewe tu,hawa jamaa ni wezi tena wezi hasa na sidhani kama Serikali inakusanya Kodi pale kwa Sababu Bahari Bounty kipo ndani ya Vicky Fish! yaani hawa ni sawasawa na ABC & ACACIA! Serikali iwamulike hawa Wahindi Na pia kinachobolewa sehemu ya kipande chake ni VICKY FISH sio Bahari Bounty!
 

REDEEMER.

JF-Expert Member
Feb 22, 2015
8,962
2,000
Ila mamlaka zetu zina makosa sana sasa walitoaje vibali vya ujenzi? Maana naamini kiwanda mpaka kianze kufanya kazi lazima kuna taasisi nyingi za serikali zinahusika kuhakiki mambo kadha wa kadha.

Au ni kwamba hili swalal la ujenzi wa reli ni jambo ambalo halijawahi kuwepo katika mipango yoyote ile ya serikali???!!!
Mahitaji ya standard gauge ni tofauti na metre gauge iliyokuwepo mwanzo.


Wahamie igoma maeneo ya viwanda
 

Tangawizi

JF-Expert Member
Jun 25, 2009
3,264
2,000
Ila mamlaka zetu zina makosa sana sasa walitoaje vibali vya ujenzi? Maana naamini kiwanda mpaka kianze kufanya kazi lazima kuna taasisi nyingi za serikali zinahusika kuhakiki mambo kadha wa kadha.

Au ni kwamba hili swalal la ujenzi wa reli ni jambo ambalo halijawahi kuwepo katika mipango yoyote ile ya serikali???!!!
Rushwa ni balaa. Tunavuna tunayopanda
 

Nyakageni

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
14,802
2,000
Kwani ujenzi wa SGR unaanzia Mwanza??? Acheni kujipa matumaini, unaanzia Dar hadi Moro na huko kwenu labda mwaka 2030
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom