Ujenzi wa barabara Tunduru hadi Namtumbo kitendawili

kiabasaka

Senior Member
Nov 28, 2013
146
0
Sasa umefika Kusema basi maana imekuwa ni kitendawili kisicho KUWA na jibu katika Ujenzi wa barabara ulioachiwa mashimo na makabachori wahindi wa progressive const ambao waliaminiwa kupeleka dhamana hii
 

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
2,555
2,000
serikali ya ccm siku zote haina nia njema kwa watu wa kusini. hebu angalia km 60 za kutoka somanga- ndundu zinajengwa huu ni mwaka wa nane sasa hazijaisha
 

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
May 4, 2012
3,023
2,000
Huko kusini inaonekana mumejambiwa. Na upumbavu ulivyowajaa kichwani mnapigia "KULA" ccm. Hakuna jimbo linaloongozwa na ccm likawa na maendeleo. Wabunge wenu TUNDURU hawajawahi kuongelea matatizo yenu bungeni. Ubovu wa barabara hawauoni kwani wao si sehemu ya watu wa TUNDURU.
Aione:Mh. Kinana,Mwigulu na Nape
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom