Ujenzi barabara ya Mwenge - Morocco washika kasi Tigo HQ parking hali tete, hongera mbunge Mdee kwa kusimamia ilani ya CCM

barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
25,858
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
25,858 2,000
Katika suala la miundombinu, Magufuli ni wakupigiwa mfano barani Afrika kwa sasa. Hapo nampa "kudos" Rais wangu. Kweli kabisa anajitahidi mno maeneo mengi, tena yenye kuonekana kwa dhahiri kabisa. Nahisi hii itakuwa kete yake muhimu itakayo mpambanua kipekee kuelekea chaguzi za 2019 na 2020.
Dar barabara za ndani mitaani ni full lami mpaka barabara kuu....hata ukiwa na gari iliho chini sio ishu tena. Unapêta tu.
 
squirtinator

squirtinator

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2015
Messages
2,763
Points
2,000
squirtinator

squirtinator

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2015
2,763 2,000
1. Hivi upande ule wa CoICT kijitonyaa wanajenga nini maana nimeona wamechimba kama handaki reeeefu na wameweka scaffolds...

2. Barabara ya kutoa mwenge uelekeo wa tegeta upande wa kushoto sijaona bango a nì shughuli gani inaendelea upande huo ila inaonekana kama kuna barabara inajengwa...

3. Hiyo hiyo tegeta, wiki iloisha walikuwa waatifua ile hifadhi ya mwendokasi..sijajua nini kiaendelea.
Mwenye kujua ...
 
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,981
Points
2,000
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,981 2,000
Muweke picha, habari na picha inapendeza zaidi
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
22,576
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
22,576 2,000
Katika suala la miundombinu, Magufuli ni wakupigiwa mfano barani Afrika kwa sasa. Hapo nampa "kudos" Rais wangu. Kweli kabisa anajitahidi mno maeneo mengi, tena yenye kuonekana kwa dhahiri kabisa. Nahisi hii itakuwa kete yake muhimu itakayo mpambanua kipekee kuelekea chaguzi za 2019 na 2020.
Ni kweli hili ni kete yake muhimu, ila kete yake ya uhakika ni vyombo vya dola!
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
7,021
Points
2,000
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
7,021 2,000
Kiukweli mabadilko makubwa yameanza kuonekana na hasa kuanzia Mwenge hadi Bamaga. Nadhani pale zinajengwa njia 8 maana jengo la Nakiete limenusa barabara kabisa.

Pale Tigo HQ makumbusho ndio hakuna parking ya magari kabisa barabara iko jirani na ngazi za kuingilia mjengoni. Binafsi nafurahishwa sana na maendeleo haya.

Pongezi ziwaendee Rais Magufuli, waziri wa ujenzi mh Kamwele, RC Makonda na mbunge Mtulia na Halima Mdee kwa usimamizi na utekelezaji mzuri wa ilani ya CCM.

Maendeleo hayana vyama!
Hizi barabara 8 zikifika pale mwenge kwenye robots(mataa) zina converge au inakuwaje? Au panajengwa flyover?
 
M

mbeziboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
1,309
Points
2,000
M

mbeziboy

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
1,309 2,000
Pale ni mataa na ndio maana foleni itazidi kuwepo. Yaani hii mwenge morocco ilikua haina haja ya kupanua...wangepiga flyover morocco na nyingine mwenge wangemaliza shida ya foleni dakika hiyo hiyo.
Hizi barabara 8 zikifika pale mwenge kwenye robots(mataa) zina converge au inakuwaje? Au panajengwa flyover?
 
A

Angelica Best

Member
Joined
Aug 13, 2019
Messages
18
Points
45
A

Angelica Best

Member
Joined Aug 13, 2019
18 45
Mheshimiwa tafadhali afikirie wa Makongo juu wanaoteseka nana vumbi kila siku badala ya kujenga za..baharini zinazokwendaga Masaki tu. Wale ndio wanyonge??????? Jamani. Makongo magari yanatoka kimara, salasala, mbezi beach, tegeta,etc!
Kweli waonewe huruma! Vumbi siyo masiara!
 
B

Battery

Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
65
Points
125
B

Battery

Member
Joined Jul 25, 2019
65 125
Pale ni mataa na ndio maana foleni itazidi kuwepo. Yaani hii mwenge morocco ilikua haina haja ya kupanua...wangepiga flyover morocco na nyingine mwenge wangemaliza shida ya foleni dakika hiyo hiyo.
Nchi hii kila mtu ni Engineer
 
mbenge

mbenge

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2019
Messages
205
Points
500
mbenge

mbenge

JF-Expert Member
Joined May 15, 2019
205 500
Ni kweli hili ni kete yake muhimu, ila kete yake ya uhakika ni vyombo vya dola!
Mkuu, issue ya vyombo vya dola siyo tu ni kete yake ya kipekee, bali pia ni kombora la maangamizi achilia mbali silaha ya kinyuklia ya masafa marefu, yaani NEC. Ha ha ha....
 
Mgagaa na Upwa

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
3,940
Points
2,000
Mgagaa na Upwa

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
3,940 2,000
Dar barabara za ndani mitaani ni full lami mpaka barabara kuu....hata ukiwa na gari iliho chini sio ishu tena. Unapêta tu.
Mbunge wangu mnyika tu ndio naona katususa hii mbezi ya msigani mpk malamba mawili,njia nyingi za ndani ndani bado azieleweki!
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
21,691
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
21,691 2,000
Mheshimiwa tafadhali afikirie wa Makongo juu wanaoteseka nana vumbi kila siku badala ya kujenga za..baharini zinazokwendaga Masaki tu. Wale ndio wanyonge??????? Jamani. Makongo magari yanatoka kimara, salasala, mbezi beach, tegeta,etc!
Kweli waonewe huruma! Vumbi siyo masiara!
Huko mbunge wenu ni Dr Shukuru Kawambwa au ni nani?!...... Siwajui vizuri wabunge wa Coast region!
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
13,147
Points
2,000
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
13,147 2,000
Sijajua nini kitafanyika kuwasaidia waenda kwa miguu kuvuka hii barabara. Njia nane kuvuka sio jambo dogo, linaweza kusababisha majanga.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,912
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,912 2,000
Ni muda sasa wa kujenga barabara za juu, hizi za chini zimekuwa shubiri kwa wenye majengo maana ili kufanya upanuzi lazima watu waondolewe kutoka maeneo yao...
 

Forum statistics

Threads 1,336,675
Members 512,696
Posts 32,547,468
Top