Ujenzi barabara ya Mwenge - Morocco washika kasi Tigo HQ parking hali tete, hongera mbunge Mdee kwa kusimamia ilani ya CCM

J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
21,693
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
21,693 2,000
Kiukweli mabadilko makubwa yameanza kuonekana na hasa kuanzia Mwenge hadi Bamaga. Nadhani pale zinajengwa njia 8 maana jengo la Nakiete limenusa barabara kabisa.

Pale Tigo HQ makumbusho ndio hakuna parking ya magari kabisa barabara iko jirani na ngazi za kuingilia mjengoni. Binafsi nafurahishwa sana na maendeleo haya.

Pongezi ziwaendee Rais Magufuli, waziri wa ujenzi mh Kamwele, RC Makonda na mbunge Mtulia na Halima Mdee kwa usimamizi na utekelezaji mzuri wa ilani ya CCM.

Maendeleo hayana vyama!
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
25,858
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
25,858 2,000
Kiukweli mabafiliko makubwa yameanza kuonekana na hasa kuanzia Mwenge hafi Bamaga. Nadhani pale zinajengwa njia 8 maana jengi la Nakiete limenusa barabara kabisa.

Pale Tigo HQ makumbusho ndio hakuna parking ya magari kabisa barabara iko jirani na ngazi za kuingilia mjengoni. Binafsi nafurahishwa sana na maendeleo haya.

Pongezi ziwaendee Rais Magufuli, waziri wa ujenzi mh Kamwele, RC Makonda na mbunge Mtulia na Halima Mdee kwa usimamizi na utekelezaji mzuri wa ilani ya CCM.

Maendeleo hayana vyama!
Ukifika mwenge kwenda tegeta foleni, ukifika moroko kwenda posta foleni sasa sijui inawawahisha watu wapi hii barabara..
 
fenestra rotunda

fenestra rotunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2015
Messages
491
Points
500
fenestra rotunda

fenestra rotunda

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2015
491 500
Kiukweli mabafiliko makubwa yameanza kuonekana na hasa kuanzia Mwenge hafi Bamaga. Nadhani pale zinajengwa njia 8 maana jengi la Nakiete limenusa barabara kabisa.

Pale Tigo HQ makumbusho ndio hakuna parking ya magari kabisa barabara iko jirani na ngazi za kuingilia mjengoni. Binafsi nafurahishwa sana na maendeleo haya.

Pongezi ziwaendee Rais Magufuli, waziri wa ujenzi mh Kamwele, RC Makonda na mbunge Mtulia na Halima Mdee kwa usimamizi na utekelezaji mzuri wa ilani ya CCM.

Maendeleo hayana vyama!
Mabafiliko=mabadiliko
Hafi=hadi
Jengi=jengo


Acha pupa,kaa utulie ueleweke
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
5,594
Points
2,000
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
5,594 2,000
Hiyo barabara haina maana,, inaleta umasikini.hizo hera wangewej=ka fly over Mwenge na Morocco kungekuwa hakuna foleni
Kiukweli mabafiliko makubwa yameanza kuonekana na hasa kuanzia Mwenge hafi Bamaga. Nadhani pale zinajengwa njia 8 maana jengi la Nakiete limenusa barabara kabisa.

Pale Tigo HQ makumbusho ndio hakuna parking ya magari kabisa barabara iko jirani na ngazi za kuingilia mjengoni. Binafsi nafurahishwa sana na maendeleo haya.

Pongezi ziwaendee Rais Magufuli, waziri wa ujenzi mh Kamwele, RC Makonda na mbunge Mtulia na Halima Mdee kwa usimamizi na utekelezaji mzuri wa ilani ya CCM.

Maendeleo hayana vyama!
Picha iko wapi?
 
mbenge

mbenge

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2019
Messages
205
Points
500
mbenge

mbenge

JF-Expert Member
Joined May 15, 2019
205 500
Katika suala la miundombinu, Magufuli ni wakupigiwa mfano barani Afrika kwa sasa. Hapo nampa "kudos" Rais wangu. Kweli kabisa anajitahidi mno maeneo mengi, tena yenye kuonekana kwa dhahiri kabisa. Nahisi hii itakuwa kete yake muhimu itakayo mpambanua kipekee kuelekea chaguzi za 2019 na 2020.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,628
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,628 2,000
Kiukweli mabafiliko makubwa yameanza kuonekana na hasa kuanzia Mwenge hafi Bamaga. Nadhani pale zinajengwa njia 8 maana jengi la Nakiete limenusa barabara kabisa.

Pale Tigo HQ makumbusho ndio hakuna parking ya magari kabisa barabara iko jirani na ngazi za kuingilia mjengoni. Binafsi nafurahishwa sana na maendeleo haya.

Pongezi ziwaendee Rais Magufuli, waziri wa ujenzi mh Kamwele, RC Makonda na mbunge Mtulia na Halima Mdee kwa usimamizi na utekelezaji mzuri wa ilani ya CCM.

Maendeleo hayana vyama!
mabafiliko=mabadiliko
 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
2,484
Points
2,000
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
2,484 2,000
Mwenge hafi Bamaga ?!
Kiukweli mabafiliko makubwa yameanza kuonekana na hasa kuanzia Mwenge hafi Bamaga. Nadhani pale zinajengwa njia 8 maana jengi la Nakiete limenusa barabara kabisa.

Pale Tigo HQ makumbusho ndio hakuna parking ya magari kabisa barabara iko jirani na ngazi za kuingilia mjengoni. Binafsi nafurahishwa sana na maendeleo haya.

Pongezi ziwaendee Rais Magufuli, waziri wa ujenzi mh Kamwele, RC Makonda na mbunge Mtulia na Halima Mdee kwa usimamizi na utekelezaji mzuri wa ilani ya CCM.

Maendeleo hayana vyama!
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
41,555
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
41,555 2,000
Hao waliyojenga hpo walipo tigo hawakufikiria khsu parking
Ona jengo la tanconsult walivyo design jengo lao parking zipo Ndani ya jengo

Ova
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,572
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,572 2,000
Kiukweli mabafiliko makubwa yameanza kuonekana na hasa kuanzia Mwenge hafi Bamaga. Nadhani pale zinajengwa njia 8 maana jengi la Nakiete limenusa barabara kabisa.

Pale Tigo HQ makumbusho ndio hakuna parking ya magari kabisa barabara iko jirani na ngazi za kuingilia mjengoni. Binafsi nafurahishwa sana na maendeleo haya.

Pongezi ziwaendee Rais Magufuli, waziri wa ujenzi mh Kamwele, RC Makonda na mbunge Mtulia na Halima Mdee kwa usimamizi na utekelezaji mzuri wa ilani ya CCM.

Maendeleo hayana vyama!
mabafiliko!?
 

Forum statistics

Threads 1,336,684
Members 512,696
Posts 32,547,592
Top