Ujana unatabu kweli kweli !!! Wema sepetu aanza kujidhalilisha upya.

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,070
2,000
MWANADADA Wema Sepetu amenza kujidhalilisha kwa kuvaa kinguo kichoonyesha rangi ya mwili wake ambapo picha hizo zimetafsiliwa kuwani ni Nusu Utupu na kuzua Utata jambo ambalo mdada huyo anapaswa kuvaa nguo zenye heshima mbele za watu.

Hapa katika muonenoaka huo kulia akiwa na rafiki yake


Hii ndiyo picha iliyozua balaa na kuoneka mdada huyo kutojiheshimu kwa vazi hilo, miongozi mwa vitu ambavyo pande zoto za dini mwanamke hapaswi kuonekana mauongo yake ikiwemo mazima, kitovu na mwili kiujumla mmbel​
 

naumbu

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
4,710
2,000
Kuna nyingine amepiga na le Baharia,le big show tuwekee nayo,sasa amejiaibisha nini?au hamjui marketing strategies ndo maana bidhaa zenu hazitoki
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
41,215
2,000
MWANADADA Wema Sepetu amenza kujidhalilisha kwa kuvaa kinguo kichoonyesha rangi ya mwili wake ambapo picha hizo zimetafsiliwa kuwani ni Nusu Utupu na kuzua Utata jambo ambalo mdada huyo anapaswa kuvaa nguo zenye heshima mbele za watu.

Hapa katika muonenoaka huo kulia akiwa na rafiki yake


Hii ndiyo picha iliyozua balaa na kuoneka mdada huyo kutojiheshimu kwa vazi hilo, miongozi mwa vitu ambavyo pande zoto za dini mwanamke hapaswi kuonekana mauongo yake ikiwemo mazima, kitovu na mwili kiujumla mmbel​

Ujinga na ushamba tu, sasa cha ajabu ni kipi hapo? Unajuwa maana nusu utupu wewe.
 

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Apr 2, 2011
7,484
2,000
MWANADADA Wema Sepetu amenza kujidhalilisha kwa kuvaa kinguo kichoonyesha rangi ya mwili wake ambapo picha hizo zimetafsiliwa kuwani ni Nusu Utupu na kuzua Utata jambo ambalo mdada huyo anapaswa kuvaa nguo zenye heshima mbele za watu.

Hapa katika muonenoaka huo kulia akiwa na rafiki yake


Hii ndiyo picha iliyozua balaa na kuoneka mdada huyo kutojiheshimu kwa vazi hilo, miongozi mwa vitu ambavyo pande zoto za dini mwanamke hapaswi kuonekana mauongo yake ikiwemo mazima, kitovu na mwili kiujumla mmbel​

Mimi nilidhani amedhalilisha mtu, kumbe amejidhalilisha mwenyewe?sasa hapo shida iko wapi...ni yeye na maisha yake
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,779
2,000
Muacheni bwana, ni msanii huyu. Hata mie basi tu shape ya mshumaa na sura ya kupuliza moto, ningevaa hivi. Sema basi tu watoto wataota.
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,541
2,000
MWANADADA Wema Sepetu amenza kujidhalilisha kwa kuvaa kinguo kichoonyesha rangi ya mwili wake ambapo picha hizo zimetafsiliwa kuwani ni Nusu Utupu na kuzua Utata jambo ambalo mdada huyo anapaswa kuvaa nguo zenye heshima mbele za watu.

Hapa katika muonenoaka huo kulia akiwa na rafiki yake


Hii ndiyo picha iliyozua balaa na kuoneka mdada huyo kutojiheshimu kwa vazi hilo, miongozi mwa vitu ambavyo pande zoto za dini mwanamke hapaswi kuonekana mauongo yake ikiwemo mazima, kitovu na mwili kiujumla mmbel​

Bongo Joto Mkuu!!
 

Vonkitu

New Member
Nov 30, 2013
3
0
Mapigo hayo avalie huko huko kwa wabana pua... huku R Chugga atafurahi....hakuna hizo mapigo...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom