Ujana unatabu kweli kweli !!! Wema sepetu aanza kujidhalilisha upya.


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
388
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 388 180
MWANADADA Wema Sepetu amenza kujidhalilisha kwa kuvaa kinguo kichoonyesha rangi ya mwili wake ambapo picha hizo zimetafsiliwa kuwani ni Nusu Utupu na kuzua Utata jambo ambalo mdada huyo anapaswa kuvaa nguo zenye heshima mbele za watu.

Hapa katika muonenoaka huo kulia akiwa na rafiki yake


Hii ndiyo picha iliyozua balaa na kuoneka mdada huyo kutojiheshimu kwa vazi hilo, miongozi mwa vitu ambavyo pande zoto za dini mwanamke hapaswi kuonekana mauongo yake ikiwemo mazima, kitovu na mwili kiujumla mmbel​
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,071
Likes
5,416
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,071 5,416 280
Kuna nyingine amepiga na le Baharia,le big show tuwekee nayo,sasa amejiaibisha nini?au hamjui marketing strategies ndo maana bidhaa zenu hazitoki
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,607
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,607 280
MWANADADA Wema Sepetu amenza kujidhalilisha kwa kuvaa kinguo kichoonyesha rangi ya mwili wake ambapo picha hizo zimetafsiliwa kuwani ni Nusu Utupu na kuzua Utata jambo ambalo mdada huyo anapaswa kuvaa nguo zenye heshima mbele za watu.

Hapa katika muonenoaka huo kulia akiwa na rafiki yake


Hii ndiyo picha iliyozua balaa na kuoneka mdada huyo kutojiheshimu kwa vazi hilo, miongozi mwa vitu ambavyo pande zoto za dini mwanamke hapaswi kuonekana mauongo yake ikiwemo mazima, kitovu na mwili kiujumla mmbel​
Ujinga na ushamba tu, sasa cha ajabu ni kipi hapo? Unajuwa maana nusu utupu wewe.
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,015
Likes
5,880
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,015 5,880 280
Mi nilijua ntaona papuchi..
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
388
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 388 180
nyie mnaounga mkono ujinga huu dada zenu wakivaa hivi na kupiga picha za hiv kuweka mitandaoni mtafurahi?
 
kukudume2013

kukudume2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
1,496
Likes
305
Points
180
kukudume2013

kukudume2013

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
1,496 305 180
Anaweza fika kariakoo kwa miguu akiwa hivi?
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,486
Likes
810
Points
280
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,486 810 280
MWANADADA Wema Sepetu amenza kujidhalilisha kwa kuvaa kinguo kichoonyesha rangi ya mwili wake ambapo picha hizo zimetafsiliwa kuwani ni Nusu Utupu na kuzua Utata jambo ambalo mdada huyo anapaswa kuvaa nguo zenye heshima mbele za watu.

Hapa katika muonenoaka huo kulia akiwa na rafiki yake


Hii ndiyo picha iliyozua balaa na kuoneka mdada huyo kutojiheshimu kwa vazi hilo, miongozi mwa vitu ambavyo pande zoto za dini mwanamke hapaswi kuonekana mauongo yake ikiwemo mazima, kitovu na mwili kiujumla mmbel​
Mimi nilidhani amedhalilisha mtu, kumbe amejidhalilisha mwenyewe?sasa hapo shida iko wapi...ni yeye na maisha yake
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Tushamzoea na uzee unamuita,mim hua ananikera kujifanya mzunguu
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,681
Likes
4,104
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,681 4,104 280
Huyo sio Kijana ni ajuza badilisha kichwa cha habari.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
Hapo nini cha ajabu............mbona yuko poa sana tu
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,429
Likes
6,380
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,429 6,380 280
Biashara matangazo acheni avae akistiri atanunua nani?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,665
Likes
2,739
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,665 2,739 280
Muacheni bwana, ni msanii huyu. Hata mie basi tu shape ya mshumaa na sura ya kupuliza moto, ningevaa hivi. Sema basi tu watoto wataota.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,994
Likes
11,314
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,994 11,314 280
MWANADADA Wema Sepetu amenza kujidhalilisha kwa kuvaa kinguo kichoonyesha rangi ya mwili wake ambapo picha hizo zimetafsiliwa kuwani ni Nusu Utupu na kuzua Utata jambo ambalo mdada huyo anapaswa kuvaa nguo zenye heshima mbele za watu.

Hapa katika muonenoaka huo kulia akiwa na rafiki yake


Hii ndiyo picha iliyozua balaa na kuoneka mdada huyo kutojiheshimu kwa vazi hilo, miongozi mwa vitu ambavyo pande zoto za dini mwanamke hapaswi kuonekana mauongo yake ikiwemo mazima, kitovu na mwili kiujumla mmbel​
Bongo Joto Mkuu!!
 
V

Vonkitu

New Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
V

Vonkitu

New Member
Joined Nov 30, 2013
3 0 0
Mapigo hayo avalie huko huko kwa wabana pua... huku R Chugga atafurahi....hakuna hizo mapigo...
 

Forum statistics

Threads 1,249,667
Members 480,998
Posts 29,706,774