Ujambazi wa kuvamia nyumba washika kasi Arusha.


manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Points
2,000
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 2,000
Leo kuna rafiki yangu aishie Arusha amenipigia simu na kunieleza usiku wa kuamkia leo amevamiwa na kundi la majambazi wapatao 15 na wamechukua vitu vingi nyumbani kwake ila cha kushukuru hawakujerui mtu yeyote.

Jamaa ananiambia ilikuwa kama kama saa 8 hivi usiku akasikia kama kishindo fulani aliposhtuka akawai bastola yake kidogo akasikia kwenye chumba alipolala wife ukunga,wife na watoto walikuwa wanalia sana na akasikia sauti ikimuuliza wife mume wako yupo wapi kwani yeye ndo tunamtaka tumuue.
Jamaa kusikia hivyo sababu alikuwa amelala chumba cha pili kumpisha mama sababu ni mzazi wa kama mwezi hivi akapnda darini akatulia,Huku chini wale majambazi wakaendelea kupita vyumbani kumtafuta jamaa walipomkosa mmoja akasema anabahati sana huyu,akatoa amri kwa wale wengine wachukue vitu wapakie kwenye gari walichukua vitu vingi sana. Baada ya mda jamaa akashuka kutoka darini anasema alikuwa anatetemeka mpaka bastola akawa hawezi kuishika kwa woga.

Duh,Jamaa anajiuliza hana kisa na mtu na si mtu wa kutoka nje ya ndoa, kwa nini sasa wale jamaa walikuwa wantaka roho yake?
Ila kweli gate na ukuta wenye electric fence hausadii kitu jambazi akitaka kukuingilia kwani jamaa amejizatiti kweli kwenye securitywise lakini majamaa wakazama ndani.

Unadhani nini tena mtu unaweza fanya kuongeza ulinzi nyumbani hasa wakati wa usiku?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Bwana asipo ilinda nyumba wailindao wakesha bure.
Mkabidhini Mungu nyumba zenu nanyi mtakuwa salama.
Leo kuna rafiki yangu aishie Arusha amenipigia simu na kunieleza usiku wa kuamkia leo amevamiwa na kundi la majambazi wapatao 15 na wamechukua vitu vingi nyumbani kwake ila cha kushukuru hawakujerui mtu yeyote.

Jamaa ananiambia ilikuwa kama kama saa 8 hivi usiku akasikia kama kishindo fulani aliposhtuka akawai bastola yake kidogo akasikia kwenye chumba alipolala wife ukunga,wife na watoto walikuwa wanalia sana na akasikia sauti ikimuuliza wife mume wako yupo wapi kwani yeye ndo tunamtaka tumuue.
Jamaa kusikia hivyo sababu alikuwa amelala chumba cha pili kumpisha mama sababu ni mzazi wa kama mwezi hivi akapnda darini akatulia,Huku chini wale majambazi wakaendelea kupita vyumbani kumtafuta jamaa walipomkosa mmoja akasema anabahati sana huyu,akatoa amri kwa wale wengine wachukue vitu wapakie kwenye gari walichukua vitu vingi sana. Baada ya mda jamaa akashuka kutoka darini anasema alikuwa anatetemeka mpaka bastola akawa hawezi kuishika kwa woga.

Duh,Jamaa anajiuliza hana kisa na mtu na si mtu wa kutoka nje ya ndoa, kwa nini sasa wale jamaa walikuwa wantaka roho yake?
Ila kweli gate na ukuta wenye electric fence hausadii kitu jambazi akitaka kukuingilia kwani jamaa amejizatiti kweli kwenye securitywise lakini majamaa wakazama ndani.

Unadhani nini tena mtu unaweza fanya kuongeza ulinzi nyumbani hasa wakati wa usiku?
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Hiyo hali ni tete.Usiombe yakukute...
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,149
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,149 2,000
Haaaaaa Bora huo mguu wa kuku haurudishe tu kwa kova wa arusha maana jamaa ni chicken tu!! Electric fence na cctv camera zinasaidia sana bwana huyo jamaa yako anaonekana ana hela kama ni hvyo hatakiwi kulala kizembezembe wenye hela huwa wanalala saa 11 alfajiri mda wote wapo macho ndio shida ya kuwa na fedha!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,425
Points
2,000
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,425 2,000
Hakuna askari mzuri kama Mbwa!
 
P

pembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
2,057
Points
1,225
P

pembe

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
2,057 1,225
Usalama wake ahakikishe hajamdhulumu mtu kwa chochote iwe kwenye biashara, kanisani, msikitini au barabarani. Hapo atalala. Kama ana hela nyingi achukue kiasi awape wahitaji! Hao watamlinda kwa kumwaombea kwa mwenye dunia hii.
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,149
Points
2,000
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,149 2,000
mpe pole sitaki hata kufikiria ni kwa kiasi gani hii kitu itawa affect maishani.

hao ni labda wametumwa na mtu, mwambie ajiangalie na kufikiria nani anaofanya nao biashara je kuna kitu wamejibishana na menzake hakuridhika. je ana matenda anayofuatilia makubwa na labda akitoka yeye wengine watapata. pia ndugu asiachi hilo kuangalia re mali katika familia etc. je ndo kama nilivyosema alishamdhurumu mtu. hao lazima watakuwa wamepewa pesa nono sana.

na pia lazima labda aliewatuma aliwaomba sana wasiue wengine katika familia as wengi hukasirika na kuua yoyote kama warning kwa waliemfuata. so mie sijui nani ila nahisi sana as navyozidi kuandika haya kuwa mtu anayetaka afe anaijua familia vizuri na andeumia roho na kujisikia vibaya kama angetaka mama na watoto wauawe ndo maana wamemtaka yeye tu. hiyo ya kuiba ni basi tu wamechukua vitu kujiburudisha haikuwa katika mpango wao. na walijua lazima angekuwepo home as wengine huvizia nje kuona kama mtu ameingia au katoka.

kilichobaki ni ajiangalie sana na awe makini, na I hope pia labda sio wale wanaojibu watu wanaokutana nao mitaani ovyo ovyo au kutukana bila kuwajua.
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,020
Points
1,250
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,020 1,250
Pamoja na kuwa bastola ni silaha nzuri ya kujilinda, ulinzi mzuri wa nyumba hasa dhidi ya majambazi wengi ni shotgun. Bunduki hii inatoa risasi nyingi mithili ya gololi ambazo husambaa na kupiga watu wengi kwa mara moja. Hata hivyo haishauriwi uilenge kwa minajili ya kumuokoa mtu wako aliyekamatwa na jambazi maana kuna uwezekano wa kuwajeruhi wote.


FabarmTacNet.jpg

Mossberg.jpg
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,149
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,149 2,000
Pamoja na kuwa bastola ni silaha nzuri ya kujilinda, ulinzi mzuri wa nyumba hasa dhidi ya majambazi wengi ni shotgun. Bunduki hii inatoa risasi nyingi mithili ya gololi ambazo husambaa na kupiga watu wengi kwa mara moja. Hata hivyo haishauriwi uilenge kwa minajili ya kumuokoa mtu wako aliyekamatwa na jambazi maana kuna uwezekano wa kuwajeruhi wote.


View attachment 71638

View attachment 71637
Da umenikumbushe ile issue ya Nashela na malima
 
Last edited by a moderator:
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,907
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,907 2,000
Ukiona hivyo basi uganga njaa usharudi tena mjini
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,198
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,198 2,000
Bwana asipo ilinda nyumba wailindao wakesha bure.
Mkabidhini Mungu nyumba zenu nanyi mtakuwa salama.
hallelujah....hata ukipaki kifaru uwani....bi bure.....
ila dah....msala huo noma kweli.....sijui itakuwaje.......
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,198
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,198 2,000
Leo kuna rafiki yangu aishie Arusha amenipigia simu na kunieleza usiku wa kuamkia leo amevamiwa na kundi la majambazi wapatao 15 na wamechukua vitu vingi nyumbani kwake ila cha kushukuru hawakujerui mtu yeyote.

Jamaa ananiambia ilikuwa kama kama saa 8 hivi usiku akasikia kama kishindo fulani aliposhtuka akawai bastola yake kidogo akasikia kwenye chumba alipolala wife ukunga,wife na watoto walikuwa wanalia sana na akasikia sauti ikimuuliza wife mume wako yupo wapi kwani yeye ndo tunamtaka tumuue.
Jamaa kusikia hivyo sababu alikuwa amelala chumba cha pili kumpisha mama sababu ni mzazi wa kama mwezi hivi akapnda darini akatulia,Huku chini wale majambazi wakaendelea kupita vyumbani kumtafuta jamaa walipomkosa mmoja akasema anabahati sana huyu,akatoa amri kwa wale wengine wachukue vitu wapakie kwenye gari walichukua vitu vingi sana. Baada ya mda jamaa akashuka kutoka darini anasema alikuwa anatetemeka mpaka bastola akawa hawezi kuishika kwa woga.

Duh,Jamaa anajiuliza hana kisa na mtu na si mtu wa kutoka nje ya ndoa, kwa nini sasa wale jamaa walikuwa wantaka roho yake?
Ila kweli gate na ukuta wenye electric fence hausadii kitu jambazi akitaka kukuingilia kwani jamaa amejizatiti kweli kwenye securitywise lakini majamaa wakazama ndani.

Unadhani nini tena mtu unaweza fanya kuongeza ulinzi nyumbani hasa wakati wa usiku?
hii imetokea mtaa gani bobuu.......?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
wachagga wanatafuta hela za kwenda kutumia Moshi
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,080
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,080 2,000
Kama hana ugomvi au awatafunii wenzake kwa nini ajizatiti hivyo huyo jamaa yako,ebu kaa naye vizuri akueleze kwa undani maisha yake na jamii inyomzunguka mpaka anako fanya kazi.
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,080
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,080 2,000
Hizo mpelekee Julius Malema kule South Africa.
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,167
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,167 2,000
Huyo rafiki yako anaishi sehemu gani mkuu?kama ni upande wa juu ya barabara moshi/arusha nairobi mwambie ahame fasta,bora ahamie unga ltd,siku hizi huko kuna amani kiasi,wizi wa mapanga,kuchimba nyumba,kabali na aina zote za uhalifu wa kijingajinga siku hizi umehamia mitaa ya daraja mbili na lemara,hasa lemara kwani huko ndiyo maficho makubwa ya wahalifu na starehe nyingi haramu,gongo,bange,ngono zembe nk,ila kwa kifupi naona sehemu kubwa ya arusha imestaarabika nowdays,kasoro lemara,huko sikatizi!ni zaidi ya uwanja wa fisi.
 

Forum statistics

Threads 1,284,356
Members 494,038
Posts 30,822,629
Top