Uingereza yatoa tahadhari kwa wananchi wake Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uingereza yatoa tahadhari kwa wananchi wake Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Oct 19, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Hii kama nilivyoikuta UK Foreign office website. Ina maana huwa wanawachora tuu viongozi wetu wakiwa nje wakati hali ni tete nchini.

    On 17 October civil disturbances occurred in the Stone Town area of Zanzibar, and also downtown in Dar es Salaam. Protests may continue over the coming days/weeks, particularly after Friday mid-day prayers. You should exercise caution and avoid any demonstrations or large gatherings and political rallies; be alert to any developments which might trigger unrest. You can monitor our twitter account and the local media for information.

    Chanzo: Tanzania travel advice
     
  2. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,533
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wenye kujali raia wao...
     
  3. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na sisi tuangalie michuz blog
     
  4. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,810
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Jk bado yupo nje?
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nadhani sasa hichi kibwagizo cha "Nchi ya Amani na Utulivu..." kweshine.. safi sana
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,816
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Dawa ni kutunyima misaada ili serikali itie akili!
     
  8. brasy coco

    brasy coco JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 1,293
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    hakuna uongozi kuna majiwe wanashindwa kuwakamata vijana hao wadogo kama vipi wawatie risasi za mguu kila mmoja washenzi hao
     
  9. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,617
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Jk yupo amempanda ngamia ktk kasri Oman
     
  10. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,222
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha! daahhh
     
  11. Niambieni

    Niambieni JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    [font=&quot]watanzania wenzangu, pendaneni, hacheni chuki, hasira, matusi, vita, uchochezi. Vyote hivyo havisaidii. Shetani anapenda sana mambo hayo mabaya yanayo mchukiza mungu. [/font]
    [font=&quot] [/font]
    [font=&quot]huu ni muda wako wa kuonekana kama wewe ni mtoto wa mungu au shetani. [/font]
    [font=&quot] [/font]
    [font=&quot]maneno yako, uchochezi wako, vurugu zako zina au zitasababisha vifo kwa pia watoto, wazee wanawake na wengine, uvunjivu wa amani, uharibifu.[/font]
    [font=&quot] [/font]
    [font=&quot]baadae mungu atakuangaliaje? Au unategemea utatubu na atakusamehe?. Je aliyekufa kwa maneno na vurugu zako atakuwa ana muda wa kukusamehe wakati ameshakufa?. [/font]
    [font=&quot] [/font]
    [font=&quot]kaa tafakari, je kweli unampenda mungu wako ambaye asili yake ni upendo?. [/font]
    [font=&quot] [/font]
    [font=&quot]au unampenda tena kwa vitendo shetani kwa kuua, chuki, hasira kwa mtu ambaye aliumbwa na mungu kwa mfano wake yeye mungu?[/font]
     
  12. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,178
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dawa itakayokuwa more effective kuliko zote ni nchi hizo zimpige marufuku Vasco da Gama kuzitembelea. Anaweza kudata.
     
  13. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hata akiwepo nchini hana cha maana cha kutueleza.akae huko huko.
     
  14. awp

    awp JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,714
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    muda si mrefu bendera itabadilishwa rangi na kuwekwa nye.............................u
     
  15. M

    MSAFIRI JAMES New Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatisha
     
  16. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    NAMLAUMU SANA JK, KWA NINI ALIOMBA KAZI ILI HALI KUMBE UWEZO HANA, angalia alipotufikisha sasa.
     
  17. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,871
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sweet... Kwanini PIA wasisitishe MISAADA? Na PIA waanze kuangalia BANK ACCOUNTS za WATANZANIA NJE na NDANI Wanapata PESA WAPI? NO PAIN NO GAIN...

    Najua Sasa HIVI Tukiwa Safarini NJE; Na Passport ya BONGO sisi wenye MAJINA ya KINYUMBANI Tutasimamishwa HASWA kama vile 9/11; Tulipata Shida haswa kuingia US...


     
  18. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,559
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Aiseee babaangu hawa wamarekani wanaweza tuma ndege yao kuja kuwasomba wamerikani wote kwa siku moja
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,871
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yeah; Na Kuifunga UBALOZI wao IMMEDIATELy... Hawana MCHEZO wakiufunga... MJOMBA wetu hata weza kupata VISA kwenda USA yeye na Watoto wake; Na Unajua TUTAKUWA KAMA SOMALIA..
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 10,893
    Likes Received: 5,346
    Trophy Points: 280
    ni USA na UK tu ndio wanajali raia wao au sielewi kitu?japan,france,scandinavia na nyingine za magharibi?
     
Loading...