Uingereza kubaka Demokrasia zaidi Waziri Mkuu kupatina bila ya Uchaguzi!


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,500
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,500 280
Theresa May anategemewa kurithishwa Uwaziri Mkuu wa nchi ya Uingereza hivi karibuni baada ya mpinzani ndani ya Chama chake anayejulikana kama Andrea Leadsom kubwaga manyanga na kujitoa tena kugombania kiti hicho ndani ya Chama hicho cha Conservative, hivyo basi Myahudi Bi.Theresa May ndiye Waziri Mkuu mpya ajaye wa nchi hiyo iliyoko Bara la Ulaya baada ya Waziri Mkuu wa sasa Cameron kuamua kuachia ngazi baada ya kushindwa kura ya maoni!

Hii itakuwa mara ya pili katika uhai wangu kusikia nchi hiyo ikipata Waziri Mkuu bila ya kuchaguliwa na wananchi kwanza alikuwa Gordon Brown ambaye pia alirithishwa Uwaziri Mkuu bila ya kuchaguliwa na wananchi na Tony Blair!

Lakini kama kawaida watu watatetea hapa na kuja formulas kibao kuhalalisha huu ubakaji wa Demokrasia unaofanywa na Wazungu (Uingereza), kwani kama hili lingefanywa na nchi ya Kiafrika sasa hivi hapa ungesikia Waafrika ambavyo wangetoka povu, fikiria leo hii Raisi Magufuli aamue kumuachia Uraisi Kiongozi wa CCM ampendaye na yeye kujiuzulu Uraisi bila ya sisi kumpigia kura, ndicho kinachotokea Uingereza!

Hivyo kwa kifupi Theresa May anakuwa Waziri Mkuu wa nchi ya Uingereza bila ya kuchaguliwa na Wananchi wa Uingereza kama vile Gordon Brown alivyokuwa Waziri Mkuu wa nchi kwa kupewa kama zawadi na Tony Blair!

Pia huyu Bibi Theresa May wanasema ni pro EU!

Waziri Mkuu mpya Theresia May anayetegemewa kuteuliwa (mpaka Jumatano wiki hii) hivi Karibuni!
81796619-600x387.jpg
 
Manjagata

Manjagata

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
4,279
Likes
1,838
Points
280
Manjagata

Manjagata

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
4,279 1,838 280
Theresa May anategemewa kurithishwa Uwaziri Mkuu wa nchi ya Uingereza hivi karibuni baada ya mpinzani ndani ya Chama chake anayejulikana kama Andrea Leadsom kubwaga manyanga na kujitoa tena kugombania kiti hicho ndani ya Chama hicho cha Conservative, hivyo basi Myahudi Bi.Theresa May ndiye Waziri Mkuu mpya ajaye wa nchi hiyo iliyoko Bara la Ulaya baada ya Waziri Mkuu wa sasa Cameron kuamua kuachia ngazi baada ya kushindwa kura ya maoni!

Hii itakuwa mara ya pili katika uhai wangu kusikia nchi hiyo ikipata Waziri Mkuu bila ya kuchaguliwa na wananchi kwanza alikuwa Gordon Brown ambaye pia alirithishwa Uwaziri Mkuu bila ya kuchaguliwa na wananchi na Tony Blair!

Lakini kama kawaida watu watatetea hapa na kuja formulas kibao kuhalalisha huu ubakaji wa Demokrasia unaofanywa na Wazungu (Uingereza), kwani kama hili lingefanywa na nchi ya Kiafrika sasa hivi hapa ungesikia Waafrika ambavyo wangetoka povu, fikiria leo hii Raisi Magufuli aamue kumuachia Uraisi Kiongozi wa CCM ampendaye na yeye kujiuzulu Uraisi bila ya sisi kumpigia kura, ndicho kinachotokea Uingereza!

Hivyo kwa kifupi Theresa May anakuwa Waziri Mkuu wa nchi ya Uingereza bila ya kuchaguliwa na Wananchi wa Uingereza kama vile Gordon Brown alivyokuwa Waziri Mkuu wa nchi kwa kupewa kama zawadi na Tony Blair!

Pia huyu Bibi Theresa May wanasema ni pro EU!
Unaijua katiba yao inasemaje kuhusu kujaza nafasi ya PM mara aliyepo anapojiuzulu? Unakurupuka kama serikali ya awamu ya 5!
 
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,166
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,166 280
Unaijua katiba yao inasemaje kuhusu kujaza nafasi ya PM mara aliyepo anapojiuzulu? Unakurupuka kama serikali ya awamu ya 5!
Hapo nimekuelewa...
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,483
Likes
13,108
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,483 13,108 280
Unaijua katiba yao inasemaje kuhusu kujaza nafasi ya PM mara aliyepo anapojiuzulu? Unakurupuka kama serikali ya awamu ya 5!
Ulicho ki Jibu kimeonyesha ulivyo
Kibendera
 
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
12,814
Likes
8,575
Points
280
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined Jun 21, 2010
12,814 8,575 280
Hii itakuwa mara ya pili katika uhai wangu kusikia nchi hiyo ikipata Waziri Mkuu bila ya kuchaguliwa na wananchi kwanza alikuwa Gordon Brown ambaye pia alirithishwa Uwaziri Mkuu bila ya kuchaguliwa na wananchi na Tony Blair!

Hivyo kwa kifupi Theresa May anakuwa Waziri Mkuu wa nchi ya Uingereza bila ya kuchaguliwa na Wananchi wa Uingereza
Eeeh mola!
 
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
658
Likes
365
Points
80
Age
41
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
658 365 80
Haikupaswa utukane mwanainchi serikali yake inapaswa tu umueleweshe na ajue ni kipi hakukijua
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,498
Likes
4,158
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,498 4,158 280
Katiba yao irekebishwe ifanane na nchi walizo tutawala, maana huku wametuachia matatizo
 
kuwese

kuwese

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2015
Messages
821
Likes
419
Points
80
kuwese

kuwese

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2015
821 419 80
Hajui amekurupuka ka kafumaniwa, wanatumia katiba so kuibaka boss
 

Forum statistics

Threads 1,235,909
Members 474,863
Posts 29,240,266