Uhusiano wa madishi na Ving'amuzi vyake

MEING'ATI

JF-Expert Member
Feb 17, 2014
1,202
2,000
Antena na dish ni vitu viwili tofauti labda Risiver ya dish na dish la kingambuzi nyingine hio ndio inaingiliana ila Antena ni mfumo mwingine
 

Awadh Mbwana

Member
Oct 24, 2014
53
125
decoder ya antena upokea mawimbi ya mnara husika
decoder ya dish upokea mawimbi kutoka kwenye satellite, pia dish lolote linauwezo wa kufunga kwnye decoder yeyote ila itakulazimu kubadiri muelekeo tu...
 

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Jul 29, 2013
1,797
2,000
Samahani wadau naomba kuuliza je dikoda za antena za startimes zinaweza kufanya kazi na madishi ya zuku. tafadhali mchango wako ni muhimu.
jibu ni hapana mkuu, ila decoda ya dish ya startimes itafanya kazi na dish lolote ikiwa ni pamoja na dish la zuku
 

Maarko

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
1,165
2,000
Samahani wadau naomba kuuliza je dikoda za antena za startimes zinaweza kufanya kazi na madishi ya zuku. tafadhali mchango wako ni muhimu.

Star times hawana dicoder zenye uwezo huo Continental wanazo zenye uwezo was kutumia antena ya kawaida na dish pia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom