Uhondo Uswahilini


K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
43
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 43 135
1210507457_2_utumbo_web.jpg


UHONDO USWAHILINI

Wakazi hawa wa Jijini la Dar, leo asubuhi walifumwa na kamera yetu katika vilabu vya pombe za kienyeji vya Kigogo Luhanga wakichangamkia nyama choma maarufu kwa jina la Mikwasukwasu, Ukitaka kujua bei zao kipande cha utumbo wa kuchoma ni shilingi 100/= ukitaka Bigijii 200/=, nyama hii ni mfano wa steki, huitwa Big G kwasababu unapoitafuna kipande chake unaweza kutumia hata zaidi ya saa tatu hujakimaliza!!

Gonga Hapa
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
77
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 77 135
Nyama hizo zinawafaa wenyeji wa huko tu ambao huzila daily, mwenzangu na mie ukilogwa ukajitusu tu huko umeisha, yaani ubebe na kajitoilet paper kabisa!!
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
43
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 43 135
Nyama hizo zinawafaa wenyeji wa huko tu ambao huzila daily, mwenzangu na mie ukilogwa ukajitusu tu huko umeisha, yaani ubebe na kajitoilet paper kabisa!!
Hizi nyama ni maarufu sana huko 'uwanja wa fisi' Inasemekana ukienda na Sh. 1,000/= utakunywa, uwanunulie jamaa, utapata nyama choma na unaondoka na mwanamke!
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
321
Likes
19
Points
35
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
321 19 35
teh teh teh,ebwana nilikuwa bongo mda kidogo lakini sijasikia hiyo nyamaa inayoitwa bigijii,duh,yawezekana ukila usipate haja kubwa,duh teh teh teh
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
Uwanjanwa fisi nyama za vibudu wale wa nyama wote wanaokufa wenyewe hawatupwi wanauzwa pale..kama ng'ombe kafa..mbuzi nk pale ndio wanauzwa
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
1210343336_1web.jpg
hapo tena ni mvua za bongo hizo kaazi kweli kweli
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
1210507457_1web_lala.jpg
jamaa kauchap usingizi baada ya kutoka kubeba lumbesa..huyo pembeni anakunywa gahwa..kupoza njaa kaazi kweli kweli
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
1210343336_3web.jpg
watu kama hawa mara nyingu hawajui hata kama kuna mafisadi maana hawana muda hata wa kusoma magazti au kusikiliza radio ila wakija kuwajua ndio inakua kivumbi maana watawatupia hata mawe sio kuzomea tu
 
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
296
Likes
2
Points
0
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
296 2 0
Kwa kigogo sawa lakini uwanja wa fisi kumekwisha fungwa
 

Forum statistics

Threads 1,205,268
Members 457,825
Posts 28,188,151