Uhitaji wa kukutana kimwili, watoto au vijana wanaupataje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhitaji wa kukutana kimwili, watoto au vijana wanaupataje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hmaster, Jan 13, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huwa najiuliza sana hili suala. Katika kukua kwangu nilijikuta tu nawatamani wasichana na hasa wakijiachia ingawa sijawahi kuelezwa na wakubwa kuwa huwa wanaliwa na wanaume wakati wakiwa na njaa. Sasa swali ni vipi uhitaji huu unajitokeza? Na kwanini mtu anafanya barabara pasipo maelekezo hata ya mtu mwingine? Wakubwa mara nyingi huwafuma watoto wakifanya hivyo na kuwachapa lakini wala hawana haja ya kuwahoji wapi wamejinza hayo. Hii si kwa wenye chumba kimoja tu bali hata magetini. Nawaombeni sana mchangie kwa busara!
     
  2. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,581
    Likes Received: 3,876
    Trophy Points: 280
    kaaazi kwelikweli
    Hujaeleweka mkuu, umeandika kwa hisia sana
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,508
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nature do not need a class.... It must happen automatically .... Otherwise, that person is biologically incomplete.....
     
  4. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HIYO ni kama chakula ,unachofundishwa mtu ni stadi za kula!
     
  5. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,275
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    clarfy it
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Swali linajibika kibiology zaidi.
    Nafikiri ni mambo ya hormones wakati miili inapokuwa inakua.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    nature take its course....
    ni kama vile mimea inakua kufuata mwanga wa jua..
     
Loading...