Uhamisho wa Disemba kwa Waalimu mwaka 2016, vipi Process zimeshaanza?


T

tommyy

Senior Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
173
Likes
69
Points
45
T

tommyy

Senior Member
Joined Mar 7, 2013
173 69 45
Wakuu Habari za Leo?

Kwa anaejua naomba anijuze kuhusu wale wanaotaka kuhama vituo vya kazi katika mkoa mmoja na kwenda vituo vyengine katika mkoa mwengine Hususan kwa Walimu na Hasa uhamisho wa kubadilishana vituo vya kazi.

Vipi process zimeshaanza kushugulikiwa za kupitisha barua Wilayani na Mikoani?
 
afsa

afsa

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
1,713
Likes
805
Points
280
afsa

afsa

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
1,713 805 280
DEO amegoma kusaini barua anadi Rais kazuia michakato
Acha uoga nenda kwa DED umuulize anatumia mamlaka gani kuzuia process zisiendelee? Mbona mimi kasaini na sasa inaelekea mkoani?
 
T

tommyy

Senior Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
173
Likes
69
Points
45
T

tommyy

Senior Member
Joined Mar 7, 2013
173 69 45
DEO amegoma kusaini barua anadi Rais kazuia michakato
Mkuu huku kwetu wanadai sasa hv hakuna barua yyte inayoenda Tamisemi so hata wakisain haiendi popote
Acha uoga nenda kwa DED umuulize anatumia mamlaka gani kuzuia process zisiendelee? Mbona mimi kasaini na sasa inaelekea mkoani?
 
afsa

afsa

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
1,713
Likes
805
Points
280
afsa

afsa

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
1,713 805 280
Mkuu huku kwetu wanadai sasa hv hakuna barua yyte inayoenda Tamisemi so hata wakisain haiendi popote
Ya kwangu iko njiani kuelekea TAMISEMI wewe uko nchi nyingine? Process zinaendelea Mbona watumishi wengi wanaendelea kuhama?
 
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
1,958
Likes
2,880
Points
280
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
1,958 2,880 280
Ya kwangu iko njiani kuelekea TAMISEMI wewe uko nchi nyingine? Process zinaendelea Mbona watumishi wengi wanaendelea kuhama?
Watumishi wepi wanaendelea kuhama wakati hata ule wa mwezi June kimya??
 
afsa

afsa

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
1,713
Likes
805
Points
280
afsa

afsa

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
1,713 805 280
Wiki iliyopita amehama afisa utumishi, au sio mtumishi?
 

Forum statistics

Threads 1,272,346
Members 489,924
Posts 30,448,179