Uhalali wa Malipo ya mita za Umeme kila Mwezi

dav22

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
1,893
1,225
Hivi kwann tanesco wanatoza haya malipo ya kila mwezi kulipia mita wakati ukiwa unafunga umeme unailipia tena gharama kubwa tu zaidi ya laki nne??
 

Kashi

JF-Expert Member
Jan 6, 2013
811
1,000
Hivi kwann tanesco wanatoza haya malipo ya kila mwezi kulipia mita wakati ukiwa unafunga umeme unailipia tena gharama kubwa tu zaidi ya laki nne??

Wizi mtupu! Ndo mana me nimeamua kutumia solar tu.
 

Awe2

JF-Expert Member
Oct 24, 2013
260
225
Micjawah kuelewa hawa wanao jiita wa tetez wawa nyonge wanateteaga nn haya ndo.mambo yakupgania Jaman ah
 

Hope1

Senior Member
Aug 26, 2012
195
225
Micjawah kuelewa hawa wanao jiita wa tetez wawa nyonge wanateteaga nn haya ndo.mambo yakupgania Jaman ah
Hata mimi nashangaa watu wanakaa bungeni na kuanza kuibua tuhuma mfilisi. BUNGENI!
Watanzania wanatahabika na hali duni ya maisha na bado wanaongezewe mizigo kila kukicha, halafu mtu analeta utani.
 

dav22

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
1,893
1,225
Hata mimi nashangaa watu wanakaa bungeni na kuanza kuibua tuhuma mfilisi. BUNGENI!
Watanzania wanatahabika na hali duni ya maisha na bado wanaongezewe mizigo kila kukicha, halafu mtu analeta utani.

Bunge nadhani siku hizi limekaa kimaslahi ya watu fulani hivi aisee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom