Uhaba wa ajira usiwe chanzo cha kuwadhurumu wafanyakazi


F

firstone

Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
13
Points
0
F

firstone

Member
Joined Nov 18, 2010
13 0
HI JF,
Kuna baadhi ya waajiri hutumia uhaba wa ajira kuwanyonga wafanyakaziwao ktk mishara, hili siyo sahihi kabisa kwani bila wafanyakazi uzalishaji hakuna uzalishaji
 
M

Mbutaa

Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
10
Points
0
M

Mbutaa

Member
Joined Dec 2, 2012
10 0
HI JF,
Kuna baadhi ya waajiri hutumia uhaba wa ajira kuwanyonga wafanyakaziwao ktk mishara, hili siyo sahihi kabisa kwani bila wafanyakazi uzalishaji hakuna uzalishaji
Message sent. Hiyo ipo sana.
 

Forum statistics

Threads 1,285,255
Members 494,502
Posts 30,855,557
Top