Ugunduzi mpya waonyesha binadamu wa kwanza hakuishi Afrika Mashariki

real G

JF-Expert Member
Feb 7, 2013
5,245
2,000
Mabaki ya mifupa iliyogunduliwa nchini Morocco inaonesha kuwa binaadamu aliibuka takriban miaka laki tatu iliyopita, miaka laki moja mapema kuliko ilivyodhaniwa awali. Ugunduzi huu pia unaonesha kuwa binadamu aina ya Homo Sapiens alikuwepo bara zima la Afrika na sio Afrika Mashariki pekee. Mabaki hayo ni ya watu wenye ubongo mdogo kuliko binaadam wa sasa

upload_2017-6-9_8-5-23.jpeg
 

Tandam4

JF-Expert Member
Jan 23, 2017
380
1,000
Wazungu wanajaribu kuhamisha magoli,wamefika morocco baada ya muda watasema spain au portugal.Ila oldupai gorge itabaki kuwa "the origin of modern man full stop"!
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
22,848
2,000
Nimeuliza hivyo kwasababu hawa watu hawakuumbwa na kuwekwa hapa Afrika, sasa iweje Binadamu wa kwanza awe aliishi Tz au Morocco wakati Eden iko huko Iraq ?
Evolutionary theory imejaa ujanja ujanja na stoty za kuunga unga. Mimi siamini kama nimetoka kwenye Family ya Primates.
 

mzado

JF-Expert Member
Jan 12, 2014
924
1,000
Ugunduzi unaendelea, mpaka mwaka elf 2050 usishangae ukiskia ugunduzi kua binadamu wakwanza aliishi antarctica
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom