Ugumu wa Maisha: Maonesho ya sabasaba yanadiwa mitaani


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,227
Likes
44,765
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,227 44,765 280
Naomba nikiri kwamba tangu nipate akili sikumbuki mwaka ambao maonyesho ya kimataifa ya biashara yakipigiwa debe mitaani mithili ya onyesho la FM ACADEMIA TCC CLUB .

Ni dhahiri kwamba mamlaka zinazohusika zimenusa njaa kali mitaani kiasi cha kushawishika kupiga debe mithili ya daladala za Tandika - Kariakoo.

Kampeni hiyo ya kushawishi wananchi kuhudhuria maonesho hayo inaendelea mitaa yote ya wilaya ya Temeke, walio mitaani ni mashahidi.
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,534
Likes
4,177
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,534 4,177 280
Kwanza mimi nashangaa kwanini wanaweka kiingilio.. Yalitakiwa kua Bure.. TU.. NINGEKUA WAZIRI WA VIWANDA NA BIASHARA ningewaambia wasitoze watu kiingilio
Mbona kilimo Bure
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,227
Likes
44,765
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,227 44,765 280
Kwanza mimi nashangaa kwanini wanaweka kiingilio.. Yalitakiwa kua Bure.. TU.. NINGEKUA WAZIRI WA VIWANDA NA BIASHARA ningewaambia wasitoze watu kiingilio
Mbona kilimo Bure
Noma kweli !
 
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
2,361
Likes
1,571
Points
280
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
2,361 1,571 280
Kale kawimbo kanaibwaje.? Ccm ni ile ile...
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,259
Likes
2,000
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,259 2,000 280
Kwanza mimi nashangaa kwanini wanaweka kiingilio.. Yalitakiwa kua Bure.. TU.. NINGEKUA WAZIRI WA VIWANDA NA BIASHARA ningewaambia wasitoze watu kiingilio
Mbona kilimo Bure
Wadanganyika ni walalamishi sana. Hamuelewi maana ya Kaizari apewe Kaizari na mmeshaambiwa mkaze mikanda ili Serikali ya kugawa umasikini ipate fedha kidogo ili iweze kuagiza ze utamu(sukari) baadae iwauzie kwa bei elekezi.
Pelekeni mapesa bana ili wajanja wawasomeshe namba.

No free lunch.
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,139
Likes
534
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,139 534 280
Wasimamizi wa hayo maonesho ubunifu ni sefuri kabisa. Tangu na tangu.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,227
Likes
44,765
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,227 44,765 280
Wadanganyika ni walalamishi sana. Hamuelewi maana ya Kaizari apewe Kaizari na mmeshaambiwa mkaze mikanda ili Serikali ya kugawa umasikini ipate fedha kidogo ili iweze kuagiza ze utamu(sukari) baadae iwauzie kwa bei elekezi.
Pelekeni mapesa bana ili wajanja wawasomeshe namba.

No free lunch.
Sasa mkuu hizo hela tutazitoa wapi ?
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,205
Likes
7,591
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,205 7,591 280
Kwa mara ya kwanza, hatutashiriki kwenye maonesho.., panakatisha tamaa kabisa
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,499
Likes
117,432
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,499 117,432 280
Nimeipenda hii, "Serikali ya kugawa umaskini"

Wadanganyika ni walalamishi sana. Hamuelewi maana ya Kaizari apewe Kaizari na mmeshaambiwa mkaze mikanda ili Serikali ya kugawa umasikini ipate fedha kidogo ili iweze kuagiza ze utamu(sukari) baadae iwauzie kwa bei elekezi.
Pelekeni mapesa bana ili wajanja wawasomeshe namba.

No free lunch.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,279
Likes
30,007
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,279 30,007 280
Taasisi zote za serikali kwa mara ya kwanza Mwaka huu zitashiriki Maonesho ya Sabasaba kinyonge sana!
 

Forum statistics

Threads 1,237,251
Members 475,501
Posts 29,282,699