Ugumu wa Biashara: Nakumatt tawi la Mlimani City Jijini Dar es Salaam yafungwa kisa kushindwa kulipa kodi

Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
1,978
Points
2,000
Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
1,978 2,000
Uongozi wa Mlimani City imeifunga Supermarket ya Nakumatt Tawi la Mlimani City Jijini Dar es Salaam kutokana na kutotimiza majukumu yake kama mlipakodi wa jengo hilo hivyo kurudisha nyuma upatikanaji wa Mapato.

Meneja Mkuu wa Mlimani City, Pastory Mrosso amesema wamechukua hatua hiyo baada ya uongozi wa Supermarket kutotekeleza wajibu wake kama mpangaji.

Wafanyakazi wa Nakumatt wameonekana wakiwa nje ya supermarket hiyo baada ya kukuta imefungwa bila taarifa huku wakisema bado wanadai stahiki zao


nakumatt-1-jpg.610439


nakumatt-6-jpg.610451


CHANZO: ITV
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
9,034
Points
2,000
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
9,034 2,000
Sasa watu wanakwenda kununua pipi tu

wengine wanakwenda kushangaa shangaa tu

purchasing power kwa wtz ni ndogo mno
Hiyo sio sababu ni kuwa Nakumatt wana matatizo huko kwao Kenya ambako nako wanazidi kuyafunga maduka yao,kisa ni ugomvi wa wanandungu ambao ndio wanamiliki Nakumatt,wengine wanamwaga mboga na wengine wanamwaga ugali.Watanzania tusiwe wepesi sana wa kulaumu kila jambo kwa Watanzania ,tujaribu kufukunyua chanzo kwanza kabla ya kurupoka kwenye mitandao
 
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
2,878
Points
2,000
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
2,878 2,000
Biashara ya Supermarkets Tanzania ni ngumu sana..

Labda ukaifungulie Oyesterbay au Masaki ambako hakuna viduka vya Mangi.
Nakumat wanashida kubwa huko Kenya maana hata maduka mengine wamefunga.
 
NANDERA

NANDERA

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2014
Messages
1,961
Points
2,000
NANDERA

NANDERA

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2014
1,961 2,000
Sasa watu wanakwenda kununua pipi tu

wengine wanakwenda kushangaa shangaa tu

purchasing power kwa wtz ni ndogo mno
Siyo kweli kuwa Nakumatt imekufa kwa ukosefu wa wateja Tanzania. Wateja walikuwa wengi sana na vitu kwenye mashelf vilikuwa vinaisha. Mbona Game, Mayfair, TSN na Mr. Price hawajafa na kuna utitiri wa mini-supermarkets mitaani? Kuna mahali Nakumatt walikosea mahesabu kama ndugu yao Uchumi.
 
Ambilikisye anna

Ambilikisye anna

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2017
Messages
574
Points
500
Ambilikisye anna

Ambilikisye anna

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2017
574 500
Vyuma vimekaza hadi huko jamani
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
35,806
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
35,806 2,000
Biashara ya Supermarkets Tanzania ni ngumu sana..

Labda ukaifungulie Oyesterbay au Masaki ambako hakuna viduka vya Mangi.
U nailed. Wabongo supermarkets sio culture yao kabisa. Huko ulikosema wakazi wengi ni wageni ambao wamezoea supermarkets.
Masaki na Oysterbay pekee kuna Food Lovers, Village Supermarkets, Shoppers supermarket, Target Supermarket, Shreejees(mbili) na zote zinafanyabiashara nzuri sana.
 

Forum statistics

Threads 1,304,915
Members 501,588
Posts 31,531,380
Top