Ugonjwa wa Kucheka (mashuleni) ni nini haswa?


Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
--WanaJF, naomba kujua undani wa huu ugonjwa wa kucheka...

--unasababishwa na nini?

--unatibiwa vipi?

--kwanini mara nyingi unazikumba shule za boarding za wasichana?

Ahsante.


SteveD.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
I actually forgot the name of haka kaugonjwa ila as soon as I get the name nitakupa.Kwa kiswashili nadhani unaeza ita mfadhaiko.Unasababishwa hasa pale ambapo shule ni single sex na hawa interact na opposite sex has shule za kike.Psychological advise ndio dawa.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
hysteria......!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
sexual dissatisfication........!
use vibrators & water sprays or massage.......!
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
It's true nimewahi kusikia shule moja ya wasichana Loleza mbeya waliwahi kutokewa na hilo tatizo miaka ya 90 uongozi ikabidi kuandaa at least social activities zitakazowahusisha na wanafunzi wa kiume kama vile music/disco na pia kuruhusu week ends wanafunzi kutoka nje ya shule kwa madai ya kwenda kutafuta mahitaji muhimu!!!!!!?????? Sijasikia tena kama hilo tatizo limejirudia but nashindwa kujua link ya hysteria na interaction na opposite sex..
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
--WanaJF, naomba kujua undani wa huu ugonjwa wa kucheka...

--unasababishwa na nini?

--unatibiwa vipi?

--kwanini mara nyingi unazikumba shule za boarding za wasichana?

Ahsante.


SteveD.
...very interesting subject,

halafu umegundua kucheka 'kunaambukiza'?

chk the article below...


Mass hysteria is the sociopsychological phenomenon. It is describes as the manifestation of the same hysterical symptoms by more than one person. It is also referred to as collective hysteria. It may begin when a group witnesses one individual becoming hysterical during an extremely stressful or a traumatic event. A potential symptom is group nausea, which happens when a person becomes violently ill and triggers a similar reaction in other group members
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Hey SteveD am facing problems posting the link but I will try my level best.
 
M

Mbeba Maono

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
108
Likes
2
Points
0
M

Mbeba Maono

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
108 2 0
Nafikiri haya ni mapepo tu ya ngono zenu. hamna cha saikolojia wala nini. mapepo mahaba yakiwakamata ndo mnachekacheka hovyo.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
Nafikiri ni kutokana na kutopata mahitaji muhimu ya kingono........yanatokea kwa wasichana sana na dawa yake ni......
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
Haya Ni Mambo Ya Kuendekeza, Nilisoma Kwenye Seminari Za Kanisa Katoliki Kwa Miaka 4, Hakuna Likizo Wala Oppsite Sex Ila Mara Moja Kwa Mwka

Watawa Wale Wa Kikatoliki, Walikuwa Wanasisitiza Extra Curriccula Activies Kama Njia Moja Wapo Ya Kuachana Na Huo Ujinga, Yaani Ratiba Ya Masomo, Ikifuatiliwa Na Kazi, Kusali, Kuimba, Michezo Nakadhalika.

Hsteria Itakuwa Tatizo Hasa Kwa Shul Za Kina Dada Kwa Kuwa Hakuna Shughuli Za Kufanya, Mpaka Chumbani Kunadekiwa Na Wafanyakazi.
Seminari, Pamoja Na Masomo, Nilikuwa Nahudumia Shamba La Miwa Kama Robo Eka, Nacheza Volley Ball....

Saa Ngapi Na Wapi Itatoka Hysteria?
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
Hyteria ya mashuleni haisababishwi na ukosefu wa ngono.
hutokokea kwa wasichana (zaidi) wenye umri wa kubalehe.
Kuliunganisha hili tatizo na ngono nu uvumi tu ambao unapendwa na wengi.
Madaktari huelezea mara kwa mara lakini waTZ hawataki kuachana na hiyo myth.
 

Forum statistics

Threads 1,238,197
Members 475,856
Posts 29,312,463