Ugonjwa wa DENGUE waingia Mwanza

mende 2014

JF-Expert Member
Apr 13, 2014
765
225
Mgonjwa mmoja amethibitika kuwa na huo ugonjwa na amelazwa katika hospitali ya Sekotoure. Jina la mgonjwa limehifadhiwa.

Chanzo: STAR TV.
 

Haji Salum

JF-Expert Member
Nov 27, 2013
1,022
0
Mgonjwa mmoja amethibitika kuwa na huo ugonjwa na amelazwa katika hospitali ya Sekotoure. Jina la mgonjwa limehifadhiwa. Source STAR TV.
Hizi ni mbinu tu za magamba za kuchota mabilioni ya pesa kwa kisingizio cha kudhibiti Dengue. Hakuna Dengue wala ndugu yake dengue. Wizi mtupu! CCM mnstahili adhabu kama hii:

 

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
Cha kushanganza mkoa mzima wa Mwanza wanapeleka vipimo 50 haya kimeisha tumika kimoja kwa hiyo vimebaki 49 kazi hipo.
 

mwanawao

JF-Expert Member
Aug 18, 2010
2,239
2,000
Hizi ni mbinu tu za magamba za kuchota mabilioni ya pesa kwa kisingizio cha kudhibiti Dengue. Hakuna Dengue wala ndugu yake dengue. Wizi mtupu! CCM mnstahili adhabu kama hii:


Ngoja ndugu yako augue au weee mwenyewe uugue ndo utaisoma vizuri kuwa ugonjwa upo au ni propaganda. Mambo ambayo ni serious tuwe serious tuweke siasa mbali na vitu vinavyotishia uhai wa watu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom