Ugonjwa wa corona waanza kuzalisha wakimbizi wa kichina, UNHCR wajiandae

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
27,457
2,000
Dunia imezoea kuona wakimbizi wa kivita.

Sasa hivi wachina wengi wenye pesa kutoka miji ambayo haijaathirika na huo ugonjwa wameanza kukimbia china kukimbilia nchi zingine duniani kuukimbia huo ugonjwa

Shirika la wakimbizi la umoja wa mataifa lianze kujiandaa kukabiliana na hili wimbi jipya la wakimbizi toka china
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
8,716
2,000
Dunia imezoea kuona wakimbizi wa kivita.

Sasa hivi wachina wengi wenye pesa kutoka miji ambayo haijaathirika na huo ugonjwa wameanza kukimbia china kukimbilia nchi zingine duniani kuukimbia huo ugonjwa

Shirika la wakimbizi la umoja wa mataifa lianze kujiandaa kukabiliana na hili wimbi jipya la wakimbizi toka china
Inawezekana kutokana na wimbi la ghafla la watalii! Kuna Tanzania kila wiki. Mtalii wa kichina toka lini! Miaka yote jawakuwepo leo ghafla bin vuu Tanzania dhaifu.
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
29,317
2,000
Na wakome kula popo!
pwp3jo2mbwhof5e29ac0d1727f-1.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom