Ugomvi wa mawaziri na makatibu wakuu warejea; sasa ni Dr Mukangara Vs Seth Kamuhanda... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugomvi wa mawaziri na makatibu wakuu warejea; sasa ni Dr Mukangara Vs Seth Kamuhanda...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Jun 7, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,288
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Wakuu
    Kuna taarifa za kuibuka kwa ugomvi na kutokuelewana baina ya waziri mpya wa habari, utamaduni na micchezo Dr Fenela Mukangara na katibu mkuu wake Seth Kamuhanda. Chanzo halisi cha kutokuwepo kwa maelewano kati yao hakijawekwa bayana. lakini imejidhihirisha wiki hii pale katibu mkuu huyo Kamuhanda alipokataa kwenda kumuwakilisha waziri kwenye mkutano wa wahariri mjini Morogoro.

    Awali waziri alikubali kuhudhuria kama alivyoalikwa na MCT lakini baadae akasema atamtuma katibu mkuu wake. Hata hivyo baada ya siku kufika, katibu mkuu huyo alikataa kumuwakilisha waziri huku akiwataka waandaaji wamtafute waliyemwalika na yeye hana muda huo wala mwaliko haukuwa wake.

    Hii imerejesha kipindi cha Shamsa Mwangunga na Blandina Nyoni kule Maliasini ama Blandina na Lucy Nkya kule afya. Nitaendelea kuwajulisha na hasa nikipata chanzo halisi cha ugomvi wao.
     
  2. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndo kawaida ya mawaziri wetu kutaka kuwa wababe
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hivi kwanini mnapenda kushabikia mambo yasio na faida kwa wananchi?
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,608
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sawa kabisa, nani alimwambia huyo waziri kwamba katibu mkuu ni errand boy wake? Anatakiwa ajue mipaka yake na kuheshimu wenzie,
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,288
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    kwako wewe utendaji kazi wa viongozi hauna maslahi wala faida kwa wananchi sio?
     
  6. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,551
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 280
    Na bado. Hadi wataanza kuchomana visu. Laana ya dhuluma kwa taifa imeanza kuwatafuna.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Serikali legelege hiyoooo!!
     
  8. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,587
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa sababu hao mawaziri hawatusaidii kitu zaidi ya wao kupata mshahara na maisha yao kutuibia
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,288
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    asante kwa kusaidia kumjibu huyu mtu
     
  10. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vita ni Vita Mura!Waelewe kuwa hali hiyo haina tija ktk utendaji!Hasa huyo Tume ya katiba.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,561
    Likes Received: 10,036
    Trophy Points: 280
    CCM OYEE...
    Mwanzo wa ngoma ni lele.
    Mchelea mwana kulia hulia yeye
    Lakuvunda halina ubani
    Maji yakisha mwakiga hayazoleki,
    Sikio la kufa halisikii dawa.
    La kuvunda halina ubani.
    CCM IS DYING SLOWLY
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Kwa mbali nawasikia wana Msondo ngoma.

    "Nidhamu ya kazi, ni msingi, wa maefanikio mema kazini. Viongozii, na wafanyakazi, lazima wote tuwe na nidhamuuuu.
    Migogoroooo, na migonganooo, ya kazini, ni ukosefu wa nidhamu"


    Shout if you remember thia.

    Siku hizi hata muziki wetu watu hawahimizi vitu kama hivi, tumebakia "Ndama mtoto wa ng'ombeeee"
     
  13. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wao wanayofanya hayo mambo yana faida kwa wananchi?
     
  14. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,288
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    huyu Tume ya katiba hafikirii kabla ya kuandika
     
  15. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,608
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    ....safi mkuu kwa kuwakumbusha!....chukua like....
     
Loading...