Ugandans are angry with Tanzania for exporting Covid-19 to Uganda

Teargass

JF-Expert Member
Apr 23, 2018
11,869
2,000
Despite Tanzanian authorities denying and hiding corona virus cases, their Uganda neighbors are busy exposing them by identifying new cases of the disease on drivers from Tanzania. This is now put Tanzania as the only exporter of Covid in East Africa.

 

Dp800

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
559
1,000
Mgonjwa anaendesha IT hadi Uganda. Hata mimi siwezi kutangaza upuuzi kama huo. Mabeberu wanatengeneza hofu ili mkakope kwa shugjuli isiyokuwa na maana. Kama kuna umuhimu wa kutangaza wagonjwa naomba itoke na idadi ya wenye ukimwi, malaria, kansa na magonjwa mengine kila siku. Hili beat la kichina tuwaache wakenya wacheze sisi tunamatatizo mengi ya kudeal nayo sio haya ya kutengenezwa
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
11,971
2,000
Sasa hivi nchi jiran ndo wanawatangazia visa Tanzania,serikali IPO likizo chato

Sent using Jamii Forums mobile app
Usiwasikilize ni kawaida ukikaa kimya wapo watakaokusemelea! Huwa hawakosekani wenye shipa la uongeaji na vilevile wenye shipa la kutoongea!..

Twende chato tukanywe supu ya mihogo na kujufukiza kwa muarobaini wenye ndimu ndani yake😜
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
7,891
2,000
Mgonjwa anaendesha IT hadi Uganda. Hata mimi siwezi kutangaza upuuzi kama huo. Mabeberu wanatengeneza hofu ili mkakope kwa shugjuli isiyokuwa na maana. Kama kuna umuhimu wa kutangaza wagonjwa naomba itoke na idadi ya wenye ukimwi, malaria, kansa na magonjwa mengine kila siku. Hili beat la kichina tuwaache wakenya wacheze sisi tunamatatizo mengi ya kudeal nayo sio haya ya kutengenezwa
Ur the true son of Ur father
 

VON BISMACK

JF-Expert Member
Jul 11, 2018
420
500
Mgonjwa anaendesha IT hadi Uganda. Hata mimi siwezi kutangaza upuuzi kama huo. Mabeberu wanatengeneza hofu ili mkakope kwa shugjuli isiyokuwa na maana. Kama kuna umuhimu wa kutangaza wagonjwa naomba itoke na idadi ya wenye ukimwi, malaria, kansa na magonjwa mengine kila siku. Hili beat la kichina tuwaache wakenya wacheze sisi tunamatatizo mengi ya kudeal nayo sio haya ya kutengenezwa
Umenena vyema mkuu
 

The-Monk

JF-Expert Member
Sep 7, 2018
336
250
Mgonjwa anaendesha IT hadi Uganda. Hata mimi siwezi kutangaza upuuzi kama huo. Mabeberu wanatengeneza hofu ili mkakope kwa shugjuli isiyokuwa na maana. Kama kuna umuhimu wa kutangaza wagonjwa naomba itoke na idadi ya wenye ukimwi, malaria, kansa na magonjwa mengine kila siku. Hili beat la kichina tuwaache wakenya wacheze sisi tunamatatizo mengi ya kudeal nayo sio haya ya kutengenezwa
Kwamba inashindikana au


Na hao wagonjwa wa ukimwi , malaria na kansa wanazikwa na serikali na wao au vp apo
 

Geza Ulole

JF-Expert Member
Oct 31, 2009
29,277
2,000
Huyu hapa watasema amelala, hapo lumumba drive juu ya kutafuta hela View attachment 1432100

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii picha photoshop ukiangalia vizuri pale kwenye kioo utaona baada ya nguzo kuna kama bars nyeupe zimening'inia sasa jiulize ni nn zile out of place kwenye grill za ukuta? Kingine baada ya huo mwili ukuta unafuata ila cha ajabu tunaona dalili za kioo kikionyesha reflection! Huyu Mange aangalie ujinga anaofanya haujakaa poa!
 

KENPAULITE

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
1,832
2,000
Hii picha photoshop ukiangalia vizuri pale kwenye kioo utaona baada ya nguzo kuna kama bars nyeupe zimening'inia sasa jiulize ni nn zile out of place kwenye grill za ukuta? Kingine baada ya huo mwili ukuta unafuata ila cha ajabu tunaona dalili za kioo kikionyesha reflection! Huyu Mange aangalie ujinga anaofanya haujakaa poa!
Geza sipicha ni video, and the road has been cordoned off, ni screenshot tu nimetuma

Sent using Jamii Forums mobile app
 

waltham

JF-Expert Member
Jan 23, 2014
2,522
2,000
Mgonjwa anaendesha IT hadi Uganda. Hata mimi siwezi kutangaza upuuzi kama huo. Mabeberu wanatengeneza hofu ili mkakope kwa shugjuli isiyokuwa na maana. Kama kuna umuhimu wa kutangaza wagonjwa naomba itoke na idadi ya wenye ukimwi, malaria, kansa na magonjwa mengine kila siku. Hili beat la kichina tuwaache wakenya wacheze sisi tunamatatizo mengi ya kudeal nayo sio haya ya kutengenezwa
sawa kaka! tumekuskia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom