Uganda yawashikilia wanyarwanda kwa tuhuma za upelelezi (spy)

Nyasirori

JF-Expert Member
May 3, 2009
300
500
Pro na Mng'ato mna mengi mnayajua, endeleeni kuyandika kwa uwazi basi ili na sisi kizazi cha sasa tuyajue. Msiulizane nyie tu.
 

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
5,947
2,000
ivi karibuni Uganda imeingia katika mgogoro wa kidiplomasia baada ya Uganda kukamata raia wa Rwanda kwa tuhuma za uspy/upelelezi katika nchi ya Uganda.Chanzo DW juzi.
''Kikulacho kinguo ni wako x2''


Paul Kagame Biography - A Refugee's Childhood, Uganda and the ...
upload_2018-3-22_16-22-20.png

biography.jrank.org/pages/2859/Kagame-Paul.html
Upon seizure of power in 1986, Kagame and Rwigyema held senior positions in the NRA and in 1987 Rwigyema became deputy minister of defence in Kampala, while Kagame was appointed acting chief of military intelligence to the NRA. Kagame and Rwigyema's military and political experiences in the NRA and its political wing, the National Resistance Movement (NRM), cannot be underestimated. As one RPF leader put it: "If the NRM could liberate Uganda, the RPF began to ask why it could not do the same in Rwanda," as quoted in Mahmood Mamdani's When Victims Become Killers: Colonialism, Nativism, and the Genocide in Rwanda. Museveni subsequently selected Kagame for a nine-month training stint in Cuba and in 1989 he was again sent abroad for training, this time in the Joint Combined Exchange Training course by the U.S. military in Fort Leavenworth, Kansas.
 

Prof

JF-Expert Member
Feb 24, 2010
1,578
2,000
Naona hapa tunachobishana hata hakieleweki kwa sababu hata lengo la hio operation siyo hilo ulilolisema na uzuri wa hii hata france senior soldiers walioshiriki hizo operations zote 2 walihojiwa na committee ya bunge lao search kwenye "MITTERAND ARCHIEVES" na walikiri malengo yao huko Rwanda yalikua ni nini.

Nimekuja jua uko bias pale unaposema "wkt Rwigema akianzisha mashambulizi eti PK alikua Uganda enjoying himself".Baada ya hapa ndo nimeelewa pengine something is wrong somwhere hahah.

So long Bro.
If i heard you right..you said, I am biased? biased on what? anyway, hayo ni maoni na mtazamo wako. As i quote you,
"Baada ya hapa ndo nimeelewa pengine something is wrong somwhere hahah"..I take this as an insult. I think you're forcing me to respond in a way you would not like. Curiosity killed the Cat, stay advised.
 

Bossless

JF-Expert Member
Oct 27, 2017
1,391
2,000
Namuona magu anateua mabarozi kwenye vyeo vya juu jeshini kwenda kutuwakilisha nje ya nchi .umeelewa sasa?
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
25,784
2,000
If i heard you right..you said, I am biased? biased on what? anyway, hayo ni maoni na mtazamo wako. As i quote you,
"Baada ya hapa ndo nimeelewa pengine something is wrong somwhere hahah"..I take this an insult. I think you're forcing me to respond in a way you would not like. Curiosity killed the Cat, stay advised.
So long bro
 

misasa

JF-Expert Member
Feb 5, 2014
10,482
2,000
Asili yao ni migogoro.Mi ningekuwa rais hata kushikana mikono na kagame nisingeweza maana mikono yake inachuruzika damu za watu wasio na hatia.
Kabisa mkuu.

Lakini inakuwa ngumu kutokuwa nae moja kwa moja kwasababu tupo kwenye jumuiya moja ya EAC ila sio wakuwa nae karibu sana.
 

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
4,588
2,000
Kabisa mkuu.

Lakini inakuwa ngumu kutokuwa nae moja kwa moja kwasababu tupo kwenye jumuiya moja ya EAC ila sio wakuwa nae karibu sana.
Aliomba kuingia EAC ili adukue mambo ya nchi wanachama yule technician muda wote.Hii jumuiya si Muungano hivyo ataivunja kinamna.
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
25,784
2,000
That's cool with me. Have seen imbeciles for my fifty plus good years, not surprised at all. my advice: Bado una ujinga mob, chukua hatua za kuupunguza.
I appreciate sana,be blessed.

So long.
 

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
4,588
2,000
Ataivunja vp wkt nchi yake wala sio powerful country(Economically+Kijeshi) in E/Africa mkuu?
Mdomo wake ndiyo powerful.Watu wote wasio na nguvu mara nyingi silaha yao kuu ni mdomo na kujifanya ni wema sana.
Hiyo ndiyo mbinu yake kuu.Unadhani huyu wetu akishauriwa atoke atagoma.
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
25,784
2,000
Mdomo wake ndiyo powerful.Watu wote wasio na nguvu mara nyingi silaha yao kuu ni mdomo na kujifanya ni wema sana.
Hiyo ndiyo mbinu yake kuu.Unadhani huyu wetu akishauriwa atoke atagoma.
Sasa mtu mwenye mdomo bila nguvu si anatakiwa apewe kichapo heavy mkuu.

Kwanini asipewe kisago heavy sasa?
 

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
4,588
2,000
Sasa mtu mwenye mdomo bila nguvu si anatakiwa apewe kichapo heavy mkuu.

Kwanini asipewe kisago heavy sasa?
Inahitaji umakini sana kumpa kisago .Mnaweza kuwa mnampiga ghafla akiwa amelala anaropoka kitu cha uongo mnaanza kupigana nyie then yy anasepa.Mdomo hatari.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom