Uganda yaingiza dola billion 1.3 kutokana na mauzo ya dhahabu

Tz boy 4tino

JF-Expert Member
Sep 14, 2014
1,304
2,000
Nchi ya Uganda imeingiza kiasi cha dola bilioni 1.3 kutokana na uwepo wa kampuni ya kuchakua dhahabu dhahabu ya “Africa Gold Refinery”. Kiasi hicho kinaifanya Uganda kuwa miongoni mwa nchi za Afrika zenye mapato makubwa yatokanayo na mauzo ya dhahabu.

Kampuni ya Africa Gold Refinery ina makazi yake mjini Entebbe, kilometer kadhaaa kutoka mji mkuu Kampala.

563E7441-40AF-435B-B0E4-64F53523493B.jpeg
4E11026A-DF10-486B-82AB-4D4DEFCD7969.jpeg
564D6C6E-48AD-4F59-A429-670722112A07.jpeg
A643B9E0-D6FB-4499-AEB3-7FD9A5242435.jpeg
563E7441-40AF-435B-B0E4-64F53523493B.jpeg
4E11026A-DF10-486B-82AB-4D4DEFCD7969.jpeg
564D6C6E-48AD-4F59-A429-670722112A07.jpeg
A643B9E0-D6FB-4499-AEB3-7FD9A5242435.jpeg
 

Grahnman

JF-Expert Member
Oct 2, 2017
1,672
2,000
Uganda kuna Migodi ya dhahabu hiyo wanayochakata kiwandani inatoka wapi? Su ndo hiyo ya kutoka Congo?

Maswali ni mengi kwa kweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom