Uganda: Watu wawili wafariki baada ya ndege ya jeshi kuanguka

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
3,256
2,000
Watu wawili wamethibitishwa kufa baada ya ndege ya jeshi la watu wa Uganda kuanguka katika mji wa Gomba. Kwa mujibu wa Msemaji wa Jeshi la Wananchi wa Uganda, Brigedia Brigedia Richard Karemire, amesema ndege ya jeshi AF 302 ilikuwa kwenye na watu hao kwenye mafunzo.

“Ilikuwa na watu wawili, hakuna aliyepona. Tunatoa pole kwa wafiwa na jeshi la wananchi wa Uganda,” aliandika hayo kwenye tweet yake mchana wa leo. Waliofariki bado hawajafahamika kwa majina na vyeo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom