Uganda: Wamgusa mpwa wa Rais, Museveni ang'aka kwa uchungu

Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
10,102
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
10,102 2,000
Rais wa Uganda Yoweri Kaguta Museveni amevitolea lugha kali Jeshi la Polisi pamoja na idara ya Mahakama kwa uzembe na kutotimiza wajibu wao.

Amevilaumu vyombo hivyo na kuliita Jeshi la Polisi la kizembe kwakuwa mauaji, utekaji na matendo hovyo yamekuwa yakishamiri.

Kauli hizo amezitoa kufuatia mpwa wake kuuawa na watu wasiojulikana, Museveni ameitaka idara ya Mahakama kutenda haki kwa kutoa hukumu 'jicho kwa jicho' kwa yeyote atakaye kamatwa kuhusika na tukio hilo.
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
5,595
Points
2,000
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
5,595 2,000
Rais wa Uganda Yoweri Kaguta Museveni amevitolea lugha kali Jeshi la Polisi pamoja na idara ya mahakama kwa uzembe na kutotimiza wao.
Amevilaumu vyombo hivyo na kuliita jeshi la polisi la kizembe kwakua mauaji, utekaji na matendo hovyo yamekua yakishamiri.
Kauli hizo amezitoa kufuatia mpwa wake kuuwawa na watu wasiojulikana, Museveni ameitaka idara ya mahakama kutenda haki kwa kutoa hukumu 'jicho kwa jicho' kwa yeyote atakaye kamatwa kuhusika na tukio hilo.
Mkuki kwa nguruwe, upumbavu sana!
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
10,102
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
10,102 2,000
Kutoa hukumu "jicho kwa jicho"
Thats mean as president,ameshaiamrisha mahakama juu ya nini ikifanye!.
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,617
Points
2,000
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,617 2,000
Museven, wafuaa/wapambe wa karibu wa mwanasaiasa Chagulani uliowaua na wengine kuwawamba kwa misumari mikononi nao ni binadamu kama huyo mpwa wako, mkuki kwa ngurue
 
S

Simon Mkirene

Senior Member
Joined
Jul 16, 2019
Messages
128
Points
250
S

Simon Mkirene

Senior Member
Joined Jul 16, 2019
128 250
Simon, Pole sana. Vipi imekuwaje mpaka unataka wahamie huku kwetu wafanye kama walivyofanya Uganda wamuue mpwa wako?
Asante sana mkuu.

Mi sio mpwa wangu, bali ni ndugu yangu wa baba mmoja na mama mmoja kapotezwa na wasiojulikana na wenye mamlaka ya kuwajua hao wasiojulikana wamekaa kimyaa kama hakuna au hawakijui kinachoendelea.

Kwahiyo wakimteka na kumuua au kumpoteza mpwa au ndugu yeyote wa mmoja kati ya wenye mamlaka, nadhani huu mchezo utapungua kama sio kwisha kabisa.
 
M

Msuluhishi

Senior Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
149
Points
225
M

Msuluhishi

Senior Member
Joined Apr 11, 2011
149 225
Asante sana mkuu.

Mi sio mpwa wangu, bali ni ndugu yangu wa baba mmoja na mama mmoja kapotezwa na wasiojulikana na wenye mamlaka ya kuwajua hao wasiojulikana wamekaa kimyaa kama hakuna au hawakijui kinachoendelea.

Kwahiyo wakimteka na kumuua au kumpoteza mpwa au ndugu yeyote wa mmoja kati ya wenye mamlaka, nadhani huu mchezo utapungua kama sio kwisha kabisa.
Hiyo sera ya kuuana wapo watakaoiunga mkono. Ipelekwe kwa wananchi waipime.
 

Forum statistics

Threads 1,335,150
Members 512,245
Posts 32,497,085
Top