Uganda: Hatujui mahali walipo watu waliopotea kipindi cha uchaguzi

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
3,256
2,000
Waziri wa Mambo ya Ndani wa Uganda, Jenerali Jeje Odongo na IGP Martins Okoth Ochola, wameshindwa kueleza mahali waliokopelekwa watu waliochukuliwa na wanajeshi kipindi cha Uchaguzi Mkuu.

Waandishi wa Habari waliuliza kwa kutaja majina ya watu kumi ambao walikamatwa na wanajeshi wakiwa nyumbani kwao au maeneo ya kazi. Waziri alisema hawana ripoti za watu kupotea.

Kipindi cha Uchaguzi Mkuu wa Uganda watu kadhaa waliopotea ambao hadi sasa hawajulikani walipo na Serikali imeshindwa kutoa jibu zuri kwa waandishi wa habari walipokutana nao Januari 27.
 

ludist

JF-Expert Member
Mar 30, 2018
560
1,000
Soma hawakulipata kwa tizedi? Ilibid aakikishe waandishi wa habar wanakuwa na hofu ta kuuliza swali kama hilo, wakileta nongwa nao wapotezwe kama Azory.

Kwani shing ngap kuwapoteza
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
2,013
2,000
Siasa za kiafrika nowdays azinatofauti na makundi ya kigaidi, ili uishi kwa amani lazma ufate wanachotaka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom