Ufugaji wa kisasa wa samaki: Utaalamu na Masoko

mavado

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2014
Messages
921
Likes
257
Points
80
Age
72

mavado

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2014
921 257 80
-kwanza kabisa soko la samaki lipo vip kwa mkoa wa Kilimanjaro na Arusha maana Kilimanjaro ndipo project yangu itakuwepo!??
-Then members kama kichwa kinavohusika hapo, soon nahitaji kuanza ufugaji wa samaki, aina ya sato na sangara na jamii ingine.
-Hivo naomba mtaalamu yoyote ambaye anajua kuhusu mambo hizi za ufugaji wa samaki ambaye ataweza kuniandikia proposal kuhusu ufugaji wa samaki ambayo itanisaidia kupata mkopo.
Please Inbox Ikiwa wewe ni mtaalamu katika hivi
 

knowledge quench

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
228
Likes
107
Points
60

knowledge quench

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
228 107 60
-kwanza kabisa soko la samaki lipo vip kwa mkoa wa Kilimanjaro na Arusha maana Kilimanjaro ndipo project yangu itakuwepo!??
-Then members kama kichwa kinavohusika hapo, soon nahitaji kuanza ufugaji wa samaki, aina ya sato na sangara na jamii ingine.
-Hivo naomba mtaalamu yoyote ambaye anajua kuhusu mambo hizi za ufugaji wa samaki ambaye ataweza kuniandikia proposal kuhusu ufugaji wa samaki ambayo itanisaidia kupata mkopo.
Please Inbox Ikiwa wewe ni mtaalamu katika hivi
Nenda Wizara ya uvuvi na livestock utapata watalam na information hitajika kwa ufanisi. Hongera sana. Kazi nzuri sana.
 

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,097
Likes
650
Points
280

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,097 650 280

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,127
Likes
4,257
Points
280

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,127 4,257 280

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,127
Likes
4,257
Points
280

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,127 4,257 280
-kwanza kabisa soko la samaki lipo vip kwa mkoa wa Kilimanjaro na Arusha maana Kilimanjaro ndipo project yangu itakuwepo!??
-Then members kama kichwa kinavohusika hapo, soon nahitaji kuanza ufugaji wa samaki, aina ya sato na sangara na jamii ingine.
-Hivo naomba mtaalamu yoyote ambaye anajua kuhusu mambo hizi za ufugaji wa samaki ambaye ataweza kuniandikia proposal kuhusu ufugaji wa samaki ambayo itanisaidia kupata mkopo.
Please Inbox Ikiwa wewe ni mtaalamu katika hivi
Tembelea Chuo Kikuu cha Kilimo cha Sokoine (SUA) hapo Morogoro hakika utapata shule ya uhakika, hasa ukimpata Dr. Mnembuka hakika utapapenda!
 

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,127
Likes
4,257
Points
280

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,127 4,257 280
usitake kupima uwezo wa mtu kutaka kujua kafanya nini na wakati ww hata uwezo wa kutengeneza huna , hii ndo inafanya nchi za kiafrika zisiendelee kwa kuwa na dhana za ajabu na kuundermine wataalamu, we kama unataka kutengenezewa sema nahtaji sio kuanza kutaka kujua nimefanya nn hata nkiweka nilizotengeneza utakuwa na negativity usi under-estimate mtu ucye mjua na kumbuka kuwa utalaamu haupimwi kwa maneno bali ni vitendo na mimi siyo mbabaishaji kama unavyodhani nafanya ki2 ninacho kifahamu try kueshimu taaluma ya mtu ucdhani mm ni wale matapeli, watch maneno yako kabla ujaongea ,which means unataka public inione mimi muhuni ,hvi nini maana ya media? ,tunatumia media kupata information ambazo zinasaidia wa2 hata maprofessa vyuo vyote duniani wanatumia picha mbalimbali zilizopo mitandaoni kufundishia and then wanalinganisha walichonacho na kufahamu gap ipo wapi,tunajaribu kusaidia wakulima but watu wengine mnatuangusha na kufanya nchi irudi nyuma kimaendeleo kwa dhana potofu za kubeza watu ,samahani kwa mtakao niona mbaya lakini najaribu kuelimisha watu wenye dhana kama hii waache hii michezo
Mbona sasa unatapatapa,, povu jiiingi utafikri umefungiwa omo mdomoni? Haya mambo ya picha za Ulaya ndizo zinaingiza watu mkenge. Watu waliaminishwa kwa picha kuhusu green house lakini ukija kwenye uhalisia inakuwa tofauti na walivyokuwa wanaona. Sasa na wewe unatuwekea hydroponic za kwenye mitandao tukueleweje sasa? SUA kwenyewe hizo hazipo na wewe unakuja kutupigisha story hapa!! Labda hii kitu aje aitetee mwalimu wako Mnembuka au Lamtane ndo kidogo tutawasikiliza, wewe bado mchanga sana nenda kwanza field ukapige kazi upate uzoefu siyo utaalam wa kutumia rejea za kwenye mtandao!!
 

gasgas

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2015
Messages
701
Likes
181
Points
60

gasgas

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2015
701 181 60
Inawezekana pia, au waweza chimba kibwawa chako ukubwa unaotaka, badala ya kusakafia unatumia zile plastic liner ili kutoruhusu maji kunyonywa na udongo. Hizi karatasi za plastic waweza zipata kwa urahisi zipo maduka mengi mjini
Naomba kujua namna ya kuonganisha hizi plastic liner katika bwawa iwapo unahitaji mbili ili ziweze kutosha bwawa.

Cellotape haishiki
 

Forum statistics

Threads 1,203,712
Members 456,928
Posts 28,125,963