• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ufoo Saro wa ITV ajeruhiwa kwa risasi, mamake auawa!

Status
Not open for further replies.
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,739
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,739 2,000
Pole sana Ufoo Saro! R.I.P mama. TZ kama South Africa
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,669
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,669 0
Maskini ! Haya mapenzi haya!! Sasa mana yake anahusika vipi kwenye hili saga?
mkuu akina mama wengine hucheza deal bega kwa bega na mabinti zao si ajabu jamaa alishakuwa na data za kutosha kuhusu nyendo za Ufoo labda na bi mkubwa nae akafumbia macho si unajua tena mambo ya mjini kama mama nae anatembezewa mafao na kidumu cha mwanae anakausha tu si bure kuna jambo hapo maamuzi mazito sana jamaa kafanya. Yaweza kuwa fundisho kwa mama wengine tutajua tu.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Points
1,250
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 1,250
Mwandishi wa ITV Ufoo Saro amejeruhiwa na Mama yake kuuawa kwa risasi
Mkuu hebu tuliza akili kidogo utupe taarifa iliyokamilika. Imetokea lini na wapi. Lilikuwa tukio la ujambazi au ni nini kimesababisha majeraha pamoja na kifo cha mama yake.

Mwisho usisahau kutujulisha chanzo cha taarifa hii.
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,853
Points
2,000
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,853 2,000
kama alikula pesa zake,shauri yake na huenda mama yake alishirikishwa pia.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Points
1,195
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 1,195
Poleni wafiwa, get well soon Ufro

Sent from my BlackBerry - jamiiforums
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 0
Mchumba wake anayefanya kazi UN Sudan.Naye kajiua pia ..
Source Radio one.
 
M

mathabane

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
2,117
Points
2,000
M

mathabane

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2013
2,117 2,000
Pole sana mdogo wangu Ufo, this is a crazy world kama alivyo imba marehemu Lucky Dube. Mshukuru Mungu bado una uhai kwa sababu bnadam wanauwa wenzao kama inzi.
 
Mtumiabusara

Mtumiabusara

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2009
Messages
473
Points
170
Mtumiabusara

Mtumiabusara

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2009
473 170
Mapenzi ni kitu kibaya sana. Itakuwa huyo jamaa aliona bora tukose wote
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
25,298
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
25,298 2,000
Kwa taarifa za uhakika ni kwamba mtu mmoja anaesadikika kuwa mume mtarajiwa wa Ufoo Saro Bw. Mushi amemjeruhi mwandishi huyo wa Itv na mchumba wake kwa kumpiga risasa ya tumboni na kisha kumpiga mama mzazi wa Ufoo Saro na kufariki hapohapo kisha yeye mwenye kujiua.

Source RADIO ONE Breaking news
Kisa ni nini?
RIP Mama yake Ufoo Saro.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,490
Points
2,000
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,490 2,000
Breaking News
Mtu mmoja anayedaiwa kuwa
ni mume mtarajiwa wa Ufoo
Saro Bw Mushi amempiga
risasi mwandishi wa habari
wa ITV Ufoo Saro na
kumjeruhi tumboni huku
akimuua mama mazazi wa
Ufoo Saro na kisha kujiua
yeye mwenyewe kwa risasi
huko maeneo ya Kibamba.
Chanzo: Radio One
 
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
3,096
Points
2,000
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
3,096 2,000
mhh funguka mzeee habari tete hii
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,418
Points
1,500
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,418 1,500
ni wivu wa mapenzi, amepigwa risasi na mtu anaedhaniwa kuwa ni mchumba ama mume wake,katika eneo la kibabmba

mchumba/mume huyo,amempiga risasi na kumuua papo hapo,mama mzazi wa ufuo saro,na kisha kujipiga na yeye mwenyewe,na kufa papo hapo pia
 
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
3,096
Points
2,000
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
3,096 2,000
Breaking News
Mtu mmoja anayedaiwa kuwa
ni mume mtarajiwa wa Ufoo
Saro Bw Mushi amempiga
risasi mwandishi wa habari
wa ITV Ufoo Saro na
kumjeruhi tumboni huku
akimuua mama mazazi wa
Ufoo Saro na kisha kujiua
yeye mwenyewe kwa risasi
huko maeneo ya Kibamba.
Chanzo: Radio One
mmmh wivu wa mapenzi au nini
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,404,265
Members 531,541
Posts 34,449,068
Top