Ufisadi watamaliki katika kivuli cha uzalendo, tuwe makini watanzania

Boeing

Senior Member
Apr 16, 2017
151
500
Katika mwavuli wa uzalendo dili zinapigwa hatari

tu anaiba then anakuambia usieniunga mkono wewe sio mzalendo. wenye akili wanayaona na hawadanganyiki katika hili

yaani mchezo unakuwaje!!!? UNAFANYA JAMBO JEMA, HAPO HAPO UNAIBA(TENA UNAPIGA SANA)

Ndugu zangu sina haja ya kutoa mifano. wenyewe mnaona huko mliko na kama bado jaribu kufuatilia.

hela kibao wanapewa kina mzee kiraracha, leprofezer nk. kuna mchezo mchezo wa siri kwenye chama kilee. hela sasa hivi
zinamwagwa hasa. maamuzi haramu katika matumizi ya
fedha ndio sasa ni zaidi ya EPA, ESCROW NK.

Pinga uone, tutakuita mnafiki na usie mzalendo. Mtakoma!!!
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
41,393
2,000
Unachoongea ni kweli kabisa na hata mimi niliwahi kukiongelea ila mada husika iliondolewa.

Kwa sasa huwezi eleleweka ndugu yangu.
 

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
22,521
2,000
dili zinazopigwa sasa zitafahamika baada ya miaka kumi ijayo. kuna vitu vingi vinapigwa sasa. mfano bombadier....
 

Ndahani

JF-Expert Member
Jun 3, 2008
17,180
2,000
Katika mwavuli wa uzalendo dili zinapigwa hatari

tu anaiba then anakuambia usieniunga mkono wewe sio mzalendo. wenye akili wanayaona na hawadanganyiki katika hili

yaani mchezo unakuwaje!!!? UNAFANYA JAMBO JEMA, HAPO HAPO UNAIBA(TENA UNAPIGA SANA)

Ndugu zangu sina haja ya kutoa mifano. wenyewe mnaona huko mliko na kama bado jaribu kufuatilia.

hela kibao wanapewa kina mzee kiraracha, leprofezer nk. kuna mchezo mchezo wa siri kwenye chama kilee. hela sasa hivi
zinamwagwa hasa. maamuzi haramu katika matumizi ya
fedha ndio sasa ni zaidi ya EPA, ESCROW NK.

Pinga uone, tutakuita mnafiki na usie mzalendo. Mtakoma!!!
Ufisadi unaweza kuwepo na namna pekee ya kuufichua ni kutoa ushahidi wa ufisadi huo.

Hakuna namna ukaeleweka kama ni maongezi tu bila evidence
 

hakika utakufa

JF-Expert Member
Aug 8, 2016
1,789
2,000
Katika mwavuli wa uzalendo dili zinapigwa hatari

tu anaiba then anakuambia usieniunga mkono wewe sio mzalendo. wenye akili wanayaona na hawadanganyiki katika hili

yaani mchezo unakuwaje!!!? UNAFANYA JAMBO JEMA, HAPO HAPO UNAIBA(TENA UNAPIGA SANA)

Ndugu zangu sina haja ya kutoa mifano. wenyewe mnaona huko mliko na kama bado jaribu kufuatilia.

hela kibao wanapewa kina mzee kiraracha, leprofezer nk. kuna mchezo mchezo wa siri kwenye chama kilee. hela sasa hivi
zinamwagwa hasa. maamuzi haramu katika matumizi ya
fedha ndio sasa ni zaidi ya EPA, ESCROW NK.

Pinga uone, tutakuita mnafiki na usie mzalendo. Mtakoma!!!
Asiye na macho na aone na asiye na masikio na askie,watanzania ni ngumu sana kuelewa jambo tunamjua toka hapo ni mwizi mwenye kupuliza mtagundua siku zimeisha,karagabahu.
 

tikatika

JF-Expert Member
May 6, 2011
2,332
2,000
Mfano mwingine ni jengo la gorofa moja kugharim billion 1.4 huku tukiambiwa hostel za UDSM zimegharim million 500 kwa kila jengo lenye gorofa 4. Tumepigwa huku na kule
 

linguistics

JF-Expert Member
Jun 22, 2014
4,529
2,000
Katika mwavuli wa uzalendo dili zinapigwa hatari

tu anaiba then anakuambia usieniunga mkono wewe sio mzalendo. wenye akili wanayaona na hawadanganyiki katika hili

yaani mchezo unakuwaje!!!? UNAFANYA JAMBO JEMA, HAPO HAPO UNAIBA(TENA UNAPIGA SANA)

Ndugu zangu sina haja ya kutoa mifano. wenyewe mnaona huko mliko na kama bado jaribu kufuatilia.

hela kibao wanapewa kina mzee kiraracha, leprofezer nk. kuna mchezo mchezo wa siri kwenye chama kilee. hela sasa hivi
zinamwagwa hasa. maamuzi haramu katika matumizi ya
fedha ndio sasa ni zaidi ya EPA, ESCROW NK.

Pinga uone, tutakuita mnafiki na usie mzalendo. Mtakoma!!!
Ngoja tukugeuze bombardier..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom