Ufisadi: Viongozi wote Serikali ya Kijiji cha Butiama wafukuzwa


Mwitongo

Mwitongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2009
Messages
311
Likes
49
Points
0
Mwitongo

Mwitongo

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2009
311 49 0
Nipo hapa Butiama, uongozi wote wa Kijiji chini ya Mwenyekiti Zacharia Wambura (Debe Tupu), umefukuzwa. Waliofanya kazi hiyo ni wananchi wenyewe baada ya ufisadfi kuvuka kiwango.

Source: Mimi mwenyewe
 
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,022
Likes
87
Points
145
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,022 87 145
Nipo hapa Butiama, uongozi wote wa Kijiji chini ya Mwenyekiti Zacharia Wambura (Debe Tupu), umefukuzwa. Waliofanya kazi hiyo ni wananchi wenyewe baada ya ufisadfi kuvuka kiwango.

Source: Mimi mwenyewe
Hongereni sana kwa uamuzi huo wahuni wachache wasitake kurithi tabia za viongozi waandamizi wa ccm
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,827
Likes
2,375
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,827 2,375 280
Na sisi tuwafukuze mafisadi badala ya kusubiri CCM iwafukuze
 

Forum statistics

Threads 1,251,846
Members 481,910
Posts 29,787,393