UFISADI uliokithiri HAZINA


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
110
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 110 0
Staff wa idara hii wako so detached from the real world na nashangaa hakuna anayewamulika

Anyway by definition UFISADI ni pamoja na kuikosesha au kuchelewesha kwa makusudi serikali mapato au shughuli ambayo ilitakiwa ibadilishe maisha ya Mtanzania wa kawaida...kama vile kuidhinisha huduma za infrastructure na matumizi mengineyo ya serikali kwenye maendeleo

Apparently hao ma key decision makers kule wanakimchezo cha kushindana nani anakaa na maFILE muda mrefu kuliko wote kiasi cha kwamba ni sifa kubwa kwa hawa jamaa kuchelewa kutoa maamuzi...na kwa bahati mbaya waziri wao hawezi kuwafanya kitu kwani naye ana DEGREE FEKI and he doesnt care.

Jamani kuna ubaya gani nzi akapelekwa Hazina? Je kuna ubaya gani wakatajwa kwa majina hawa watu na miradi ambayo wameikalia bila sababu za msingi?
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,794
Likes
798
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,794 798 280
Inawezekana G.T. unasema kitu ulichofanyia utafiti lakini ni ukweli pia wewe una jambo na waziri Mkulo; pengine unadhani 'flani' angekuwa bora zaidi, kama ni hivyo mshauri akagombee ubunge halafu awe waziri wa fedha kwani ana fedha yakutosha ya kifisadi mlioshirikiana kutuibia!!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,151
Likes
1,814
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,151 1,814 280
Leta habazi GT as far as sio politically engineered!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
18,706
Likes
3,880
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
18,706 3,880 280
Staff wa idara hii wako so detached from the real world na nashangaa hakuna anayewamulika

Anyway by definition UFISADI ni pamoja na kuikosesha au kuchelewesha kwa makusudi serikali mapato au shughuli ambayo ilitakiwa ibadilishe maisha ya Mtanzania wa kawaida...kama vile kuidhinisha huduma za infrastructure na matumizi mengineyo ya serikali kwenye maendeleo

Apparently hao ma key decision makers kule wanakimchezo cha kushindana nani anakaa na maFILE muda mrefu kuliko wote kiasi cha kwamba ni sifa kubwa kwa hawa jamaa kuchelewa kutoa maamuzi...na kwa bahati mbaya waziri wao hawezi kuwafanya kitu kwani naye ana DEGREE FEKI and he doesnt care.

Jamani kuna ubaya gani nzi akapelekwa Hazina? Je kuna ubaya gani wakatajwa kwa majina hawa watu na miradi ambayo wameikalia bila sababu za msingi?
Kama kuna "Uvundo" nzi atafika tu,sidhani kama unaweza "Kumkamata" nzi na kumpeleka,unaweza kumsababishia madhara kwenye process. lol!

Pia inaonekana tayari umeshanusa harufu hiyo,so pengine nzi tayari yumo, ni kweli kulikosesha Taifa mapato pia ni ufisadi.
 
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
1,171
Likes
4
Points
133
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
1,171 4 133
Sina mashaka sana na ufisadi hazina!! Hawa jamaa wanakwamisha hata shughuli muhimu za serikali kwa maslahi yao. GT anaweza kuwa na sababu zake attached, lakini hayuko nje ya ukweli kuhusu hazina.

BTW: kwa nini huaminiki kuleta info za ufisadi hapa jamvini mkuu GT?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
Inawezekana G.T. unasema kitu ulichofanyia utafiti lakini ni ukweli pia wewe una jambo na waziri Mkulo; pengine unadhani 'flani' angekuwa bora zaidi, kama ni hivyo mshauri akagombee ubunge halafu awe waziri wa fedha kwani ana fedha yakutosha ya kifisadi mlioshirikiana kutuibia!!
Hapana Bulesi siyo siri jamaa anasema kweli yaani Mkulo ni mkulaji tu
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
110
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 110 0
Mindhali tushaamua kutaja na majina then naona mwendo wetu uwe mdundo


Ufisadi idara ya IT



Idara hii kama ilivyo Wizara, imeoza na inaongozwa na VIHIYO na cha ajabu ni kuwa vijana wako wengi tuu wasomi na ambao wako dedicated lakini kila wakiomba kazi hawaitwi kwenye usaili


Mkurungenzi aliyestaafu, Mama Kamazima elimu yake ilikuwa sifuri ndio maana unaona mishahara yenu kila wakati ilikuwa inachelewa....connection? well huyu ni MKWE wa aliyekuwa biso waPCCB basi mambo yakaenda hivo hivo tu.


Anayekaimu sasa hivi, Mr MFIKWA elimu yake ni sifuri na anapenda rushwa kama nyuki na Asali.


Kuna mkurungezi mmoja alipewa ukurungezi kwa ukabila na Mr MGONJA wakati huo anaitwa Mr MSHANGILA, yeye alisomea statistics. Lakini ukweli ni kuwa hamna kitu...in otherwords ni mputu na hajui chochote kuhusu IT.


Ohhhhh hold on a minute....

Kuna Mama mmoja mle anaitwa MAMA Zubeda, alipelekwa IFM kusoma ...yes you bet, aka 'DISCO' mwaka wa kwanza.


Baada ya hapo wahemishimiwa wakapelekwa Uingereza kusoma chuo kisichatambulika... .. (Degree miaka miwili), hata huko khabari za uhakika ni kuwa mwaka wa kwanza tu alishindwa maana alikuwa anafanyiwa courseworks na jamaa yake wa Ki Ghana , ngoma ilipokuwa nzito akaamua kukaa huko miaka miwili akibeba box(PAY SLIPS ZIPO), akatengeneza cheti cha kununua (USHAHIDI UPO) akarudi, ....Guess what? naye kapewa ukurungezi...btw hakuna chochote anachokijua cha IT, halafu mnategemea mishahara hewa iwahi on time na watumishi hewa wasiwepo kwenye payroll inawezekana?

watu wa wizara elimu stay tuned...
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
110
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 110 0
wewe unanitumia PM za kutaka kujua majina nimeyapataje tafadhali nakuomba uniache na kama huna kazi mwambie alokutuma kuwa bosi wake ndio alonipa haya majina

sawa?
 
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
1,171
Likes
4
Points
133
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
1,171 4 133
wewe unanitumia PM za kutaka kujua majina nimeyapataje tafadhali nakuomba uniache na kama huna kazi mwambie alokutuma kuwa bosi wake ndio alonipa haya majina

sawa?
Mtaje na yeye tafadhali!!
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,794
Likes
798
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,794 798 280
G.T. many of your threads much as they are objective they become circumspect when your target group in most cases is non-muslim. Could it be some form of jihad?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
Safi mkubwa ila kwa nchi yetu hii na serikali yetu hii. Tutasubiri sana tu. Ni wizi mtupu!
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
G.T. many of your threads much as they are objective they become circumspect when your target group in most cases is non-muslim. Could it be some form of jihad?
Bulesi kwa dini ambayo haina "tebeyi" watu wanatakiwa watekeleze maadili tu. Wacha wenyewe walindane na tebeyi yao lakini sisi ukiiba ni mwizi hata kama unalala kanisani
 

Forum statistics

Threads 1,213,166
Members 461,974
Posts 28,468,971