Ufisadi ndani ya CCM. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi ndani ya CCM.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mag3, Nov 13, 2008.

  1. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,186
    Likes Received: 3,759
    Trophy Points: 280
    Tafiti zimeonyesha kuwa kati ya wanachama wanne wa CCM, moja ni FISADI. Sasa kama wewe in mwana CCM na una marafiki zako watatu ambao pia ni CCM, ikiwa una imani kuwa hao rafiki zako si MAFISADI - basi ujue wazi kuwa wewe ndiye FISADI kati yao.
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Nov 13, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    I bet hata hii (kama ilivyokuwa kwa Beki 3 joke topic) si nzuri na ni ya kidhalilishaji. Mnashaurije ifungwe?
     
Loading...