Ufisadi Marine Services


NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
562
Likes
6
Points
35
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
562 6 35
Wandugu hawa ndugu zetu Wanadai wa wametengeneza Mv Victoria kwa gharama ya Sh 400 milioni meli ikapiga trip moja kwenda BKB kurudi Mwanza karibia iwamwage ndugu zetu Ziwani then wameirudisha gereji milioni 400 zimekwenda sasa iliyobakia Mv Serengeti nayo jana Imewaacha abiria BKB na kuja tupu Huu ni ulaji wa KASI
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,756
Likes
4,628
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,756 4,628 280
Kwani zile boart kasi zimeishia wapi? nasikia akinashomile walishindwa kumudu nauli! labda tuwaombe wakara wawapeleke na ngama au karua. kuna basi jipya "marcopolo" la mohamed trans bado tu wanangangania mv.victoria.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
Wandugu hawa ndugu zetu Wanadai wa wametengeneza Mv Victoria kwa gharama ya Sh 400 milioni meli ikapiga trip moja kwenda BKB kurudi Mwanza karibia iwamwage ndugu zetu Ziwani then wameirudisha gereji milioni 400 zimekwenda sasa iliyobakia Mv Serengeti nayo jana Imewaacha abiria BKB na kuja tupu Huu ni ulaji wa KASI


Hapa dawa ni kula sahani moja na wizara na waziri husika
 
M

MpiganajiNambaMoja

Member
Joined
Sep 20, 2007
Messages
69
Likes
0
Points
0
M

MpiganajiNambaMoja

Member
Joined Sep 20, 2007
69 0 0
Hayo ni mambo ya kwawida kwenye mambo ya kiufundi. Kama meli imefanya safari ya kwanza baada ya kutoka kwenye karakana unaweza kutegemea vitu kama hivyo. Ma injinia wenzangu wataniunga mkono. Tusubiri tuone.
 

Forum statistics

Threads 1,237,508
Members 475,533
Posts 29,291,246